hỏi về trust card

alaxolala

Senior
Reactions
370
MR
0.000
Tình hình là mình mới mua một cái thẻ trust card nên có vài câu hỏi nhờ mọi người tư vấn cho.
+ Thẻ trust card không có tên vậy điền vô paypal theo tên paypal thì có with về được không ?
+ Thấy mọi người bảo veri bằng trust card hay bị limite có phải không vây ?. Hix
- Ai đã dùng trust card cho xin ý kiến tham khảo.....
Thanks...!

tức là trustcard very paypal thoái mải phải ko bạn?còn limit hay ko là do mình sd paypal à?thế very = trustcard thì cứ điền vô pp là đc à?mình new ko biết very
thẻ trustcard hay còn gọi là thẻ ảo VCC có đặc điểm là mua 1 lần thi an toàn, mua lần 2 dễ xảy ra lỗi từ chối gd đối với các paygate nước ngoài, vì thẻ ảo ko có thông tin, ko liên kết ngân hàng, bạn verify thì vô tư nhưng sau đó dùng tài khoản pp đó gd với số tiền trong thẻ thì dễ bị limit, cái này là chĩnh xác luôn, nếu muốn mua bán bằng pp khuyên bạn ra sacombank định danh thẻ dùng như debit nhé nếu ko ko có proof sau này gỡ limit đâu vì thẻ này ko có bank statement

Upvote 0
nghe đồn bảo kim chuẩn bị ra thẻ gì mà verify paypal...chờ đii

Upvote 0
mình thì ko thích thằng paypal cho lắm!cơ mà mấy cái mình chiến nó cứ đòi very paypal mới thanh toán.mình thì ko thu đc vài paypal thôi nên cũng ngại very

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week