Help Hỏi về Upgarde Zeek . Help me

sieucuibap

Hero
Reactions
976
MR
1.458
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là tài khoản Zeek của mình hết hạn sliver ngày 3/4 . trức đó mình đã dùng 10$ trong Zeek để up sliver . mình vẫn đc chia lãi tới ngày mùng 6 nhưng sang hôm nay ko đc chia lãi nữa . Mình ko biết cách upgarde = tiền trong acc Zeek có đúng ko hay là bị lỗi ở đâu đó .
mấy pro hướng đẫn mình cụ thể up sliver = tiền trong tài khoản Zeek từ A-Z kèm hình ảnh thì càng tốt . thanks !!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
Tình hình là tài khoản Zeek của mình hết hạn sliver ngày 3/4 . trức đó mình đã dùng 10$ trong Zeek để up sliver . mình vẫn đc chia lãi tới ngày mùng 6 nhưng sang hôm nay ko đc chia lãi nữa . Mình ko biết cách upgarde = tiền trong acc Zeek có đúng ko hay là bị lỗi ở đâu đó . bạn nào biết chỉ mình chi tiết nhé kèm theo hình anh thì tốt . thanks !!!!!!!!!
$ đã bị trừ chưa bác? có thể tại bác up muộn nên thế, để mai xem đc chia không là rõ mà

$ đã bị trừ chưa bác? có thể tại bác up muộn nên thế, để mai xem đc chia không là rõ mà

ko có mình up sớm hơn lúc chưa hết hạn ấy

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:07 PM ----------

ai ghé qua đây thì up lên cho anh em vào support giùm mình nhé :D

Chưa hết hạn vẫn up được bình thường nhé! . UP bằng AP thì nó cập nhật ngay luôn còn bằng $ trong zeek nó chậm chút ko sao đâu.

nếu như mình ko nhầm thì up bằng $ trong zeek mà sau khi hết hạn acc thì $ ấy coi như bỏ ?

chưa hết hạn thì sao mà up đc hả bác? mình cũng toàn dùng $ trong zeek up mà

bạn có thể hướng dẫn lại củ thể cách up cho mình xem đc ko

chưa hết hạn thì sao mà up đc hả bác? mình cũng toàn dùng $ trong zeek up mà

chưa hết hạn mới up đc chứ
hết hạn rồi thì ko thể nào up đc bằng $ trong ấy đâu :)
muốn up bằng $ trong zeek thương phải canh mà tốt nhất là up trước 1-2 ngày trước khi hết hạn mà

tiện topic về up zeek, cho mình hỏi tí nhé!

Acc sau 60 ngày, nếu up thì ngày 61 up hay là khi chuyển thành vip rồi mới up

up thì up trc mấy ngày ấy chứ.up sau biết hnao hết hạn mà up.lỡ mất 1 ngày

---------- Post added at 10:30 PM ---------- Previous post was at 10:30 PM ----------

tiện topic về up zeek, cho mình hỏi tí nhé!

Acc sau 60 ngày, nếu up thì ngày 61 up hay là khi chuyển thành vip rồi mới up

chuyển vip mới up .

ai hướng đẫn cụ thể cho mình luôn đc ko :(

Chuyển VIP rồi mới Up, có khi còn đc hơn 60 ngày mới chuyển

Theo như bác korokke thí up trước vài ngày đi, nó trừ tiền rồi nó sẽ up silver cho mình, nhưng ko phải là đến ngày hết nó mới cập nhật đâu, mà vào ngày thứ 7 của tuần hết hạn nó mới cập nhật Silver, nên nếu hết hạn vào ngày thứ 3 thì thứ 7 tk mới về free cơ, canh mà up bạn ah

mấy pro hướng đẫn mình cụ thể up sliver = tiền trong tài khoản Zeek từ A-Z kèm hình ảnh thì càng tốt thanks nhiều

Bạn vào Retail Profit Pool Report
-> Click vào Cash Available
-> Click here ở dòng Pay my silver, Gold, Diamond with Available Cash
-> Điền 10$
-> Click ok :)

bác nào hướng dẫn em cách up = $ trong zeek cái :-s em kik vào UPGRADE OPTIONS! thì ko thấy mục Silver đâu :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week