Help Hỏi về uploaded.to

hocptu

Junior
Reactions
71
MR
0.000
Thằng UL.to nè ko hiểu sao dạo nè gặp rất nhiều link bị dạng như:

The requested file isn't available anymore!
Error: 410
Ai hiểu ko ko lẽ nó xóa file :binhsua135:
Ai có bị như mình hay gặp như vậy chưa???

Mịa nó.trả tiền bèo vãi ra.bán đc sales thì còn đỡ ko thì chán hẳn.đang nản nó đây

Thằng UL.to nè ko hiểu sao dạo nè gặp rất nhiều link bị dạng như:

The requested file isn't available anymore!
Error: 410
Ai hiểu ko ko lẽ nó xóa file :binhsua135:
Ai có bị như mình hay gặp như vậy chưa???
Mình cũng có bị như bạn. Thì những file vi phạm sẽ bị nó del.

Last edited by a moderator:
request qua PP kô nhận được đâu. chuyển qua cái khác mới được. liện hệ support kêu nó cancel cái request đó đí rồi chỉnh lại info rồi request lại.

request qua PP kô nhận được đâu. chuyển qua cái khác mới được. liện hệ support kêu nó cancel cái request đó đí rồi chỉnh lại info rồi request lại.

ặc, lại thế nữa, pp không nhận được mà nó để đấy chi vậy. hừm!. đợi mỏi cổ, vậy thì qua cái nào giờ:|

Mình mới support thì nó bảo đang gặp vấn đề với Paypal. Chưa thể hoàn tất thanh toán được. Nhưng nó chắc chắn sẽ paid.

Thực ra request qua WME thì nhận được lâu rồi nhưng mình muốn nhận qua Paypal để thanh toán hosting + premium acc mấy host mới chỉ chấp nhận PP.

Các pro cho hỏi thằng này max file upload là bao nhiêu vậy ?
Nó có chức năng giới hạn max file cho free user không ?
File upload lên thì sau bao nhiêu ngày bị xóa ?

Cám ơn !!!

Mình mới support thì nó bảo đang gặp vấn đề với Paypal. Chưa thể hoàn tất thanh toán được. Nhưng nó chắc chắn sẽ paid.

Thực ra request qua WME thì nhận được lâu rồi nhưng mình muốn nhận qua Paypal để thanh toán hosting + premium acc mấy host mới chỉ chấp nhận PP.

Cậu contact tụi support ở đâu vậy? Trên web contact nó không được. Trên WJ thì PM không thấy trả lời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week