Suggest Hỏi về vấn đề bot traffic

Status
Not open for further replies.

fbspam

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em vừa được một ông a cho cái tool bottraffic để chơi adf. Tool này dùng ssh, mà file ssh của nó có định dạng .fbt. Em dùng nhiều phần mềm để mở nó lên xem mà đều không được, nếu được thì ra những ký tự đặc biệt. Vậy nên em muốn hỏi có bác này trên mmo4me biết tạo ra list ssh có định dạng .fbt như vậy không? Nếu bác nào giúp em, thì e sẽ hậu tạ xứng đáng ạ!

Em vừa được một ông a cho cái tool bottraffic để chơi adf. Tool này dùng ssh, mà file ssh của nó có định dạng .fbt. Em dùng nhiều phần mềm để mở nó lên xem mà đều không được, nếu được thì ra những ký tự đặc biệt. Vậy nên em muốn hỏi có bác này trên mmo4me biết tạo ra list ssh có định dạng .fbt như vậy không? Nếu bác nào giúp em, thì e sẽ hậu tạ xứng đáng ạ!
chắc là bị mã hóa rồi, có khi cần có key của ổng mới đọc đc quá . Nhưng sao ko dùng nick thật hỏi

Upvote 0
tool của @fithung
ông anh cho tool mà không cho kèm tool convert ah??

Upvote 0
vào website của ông ấy tải ..có mà..trước có dùng fbt bản chất file database ..mà cái tool dấy mà adf hàm răng ấy..adfly ..boot traffic còn chả ra trò

Upvote 0
Đầy đủ người support với đủ thông tin cần thiết giúp đỡ chủ topic rồi nhé. Topic closed!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week