Suggest Hỏi về vấn đề bot traffic

Status
Not open for further replies.
Em vừa được một ông a cho cái tool bottraffic để chơi adf. Tool này dùng ssh, mà file ssh của nó có định dạng .fbt. Em dùng nhiều phần mềm để mở nó lên xem mà đều không được, nếu được thì ra những ký tự đặc biệt. Vậy nên em muốn hỏi có bác này trên mmo4me biết tạo ra list ssh có định dạng .fbt như vậy không? Nếu bác nào giúp em, thì e sẽ hậu tạ xứng đáng ạ!

KnightFlyCn

Hero
Verified
Reactions
723
MR
0.040
Em vừa được một ông a cho cái tool bottraffic để chơi adf. Tool này dùng ssh, mà file ssh của nó có định dạng .fbt. Em dùng nhiều phần mềm để mở nó lên xem mà đều không được, nếu được thì ra những ký tự đặc biệt. Vậy nên em muốn hỏi có bác này trên mmo4me biết tạo ra list ssh có định dạng .fbt như vậy không? Nếu bác nào giúp em, thì e sẽ hậu tạ xứng đáng ạ!
chắc là bị mã hóa rồi, có khi cần có key của ổng mới đọc đc quá . Nhưng sao ko dùng nick thật hỏi

Upvote 0

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tool của @fithung
ông anh cho tool mà không cho kèm tool convert ah??

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week