Suggest Hỏi về verify PM

chauduc

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Thân chào các ACE

mình đang muốn verify tài khoản pm để có thể chuyể tiền về bank vn nhưng do chuyển nhà nên h địa chỉ trên cmnd với mấy cái hóa đơn điện nước mình khác nhau. Vậy h mình scan cmnd với hóa đơn điện(2 cai này cùng tên nhưng khác địa chỉ) thì có được k nhỉ

Mong các Pro tư vấn giúp

sẵn tiện cho mình hỏi là rút tiền về bank vn thì cần là sao để tiền về nhanh nhất, mình xai vcb

thank các pro trước

Bạn đổi địa chỉ trong profile rồi ver bình thường
PM thì nên ex, còn chưa ai rút về bank cả, :D
Hix sao k rút về bank hỉ, với giá PM hiện tại thỉ rút về bank lợi hơn ex chứ ta

Bạn đổi địa chỉ trong profile rồi ver bình thường
PM thì nên ex, còn chưa ai rút về bank cả, :D
Cho tớ hỏi là gửi cho nó = document tiếng việt được k cậu.mới ver được step 1

Cho tớ hỏi là gửi cho nó = document tiếng việt được k cậu.mới ver được step 1
Miễn sao có tên mình trong đó là được, ver name thì mình lấy CMND còn address thì lấy gì cũng được ko cần hoá đơn điện nước, miễn có tên mình + address là được (mình lấy cái giấy khi nhận thẻ ATM luôn, :D), bước 3 nghe đt hơi kó nghe và h chưa xong bước 3, hix

Miễn sao có tên mình trong đó là được, ver name thì mình lấy CMND còn address thì lấy gì cũng được ko cần hoá đơn điện nước, miễn có tên mình + address là được (mình lấy cái giấy khi nhận thẻ ATM luôn, :D), bước 3 nghe đt hơi kó nghe và h chưa xong bước 3, hix
tks cậu nhé.Cơ mà bước 3 là nghe code đúng k cậu?

Gắng ver rùi khi nào nó vui vui block phát thì account not ver cũng như ver thui c ơi àh,
Thấy mấy 4rum nước ngoài bị dính trong tháng củ mật từ trăm $ đến vài k là bt... điển hình bên talkgold ấy>,<

Scan mặt trc cmnd + cái hóa đơn( Mình dùng hóa đơn tiền net) chỉ cần đúng tên ko cần trùng địa chỉ.

Ver 3 thì nghe cái code thoy mà mấy bác :)

Thì dễ nghe lắm, mà lần đầu nó đọc 54061, nó lặp lại thì 54063 mới ác, để chút up cái file ghi âm lên cho ae giúp đỡ

Bác biết sao ko, nó đọc lần 1 xong nó nói "once again" mà ko liền thành "once" "again" làm mình nghe nhầm thành 1 đấy.

Cho mình hỏi cái giấy khi nhận thẻ là cái tờ kẹp mã pin phải không.. ở cái mặt có ghi tên mình không giấu xong ở dưới là mã tài khoản của mình dưới cùng là huyện và tỉnh.. MÌnh chụp cái đấy để ver add được không..sửa chỗ add là huyện tỉnh không giấu rùi gửi cái đấy cho nó.mình k có hóa đơn điện nước mạng gì cả

Last edited:
mình vừa verify address không thành công do không trùng địa chỉ cmnd. Mọi người chú ý nhé.
Giải pháp nữa là mua một tk khoản veri sẵn nhé bro...:cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week