Suggest [Hỏi] Về việc add mail vào paypal và nhận tiền bằng mail đó

cubi11

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình muốn hỏi là mình add mail mới vào paypal, xong tất cả là có thể sử dụng mail đó nhận tiền đc hở ? . Còn việc đánh dấu Primary cho mail đó có ảnh hưởng gì tới việc nhận tiền k ?

Mình muốn hỏi là mình add mail mới vào paypal, xong tất cả là có thể sử dụng mail đó nhận tiền đc hở ? . Còn việc đánh dấu Primary cho mail đó có ảnh hưởng gì tới việc nhận tiền k ?

Add vào rồi thì nhận bth. Primary là để biết mail chính với mail phụ thôi. Cái nào đánh dấu Primary thì gọi là mail chính, những mail còn lại gọi là mail phụ, có thể thay đổi qua lại giữa chính và phụ. :):)

- add vào rồi là có thể nhận dc, thậm chí chưa add vào pp nào vẫn nhận dc $, rồi add vào pp sau cũng dc (thời hạn khoảng 3 tuần, nếu ko $ sẽ bị quay lại với ng gửi $)

- ko ảnh hưởng

.

ngoài lề tí, hình như mail phụ k khác gì mail chính, lúc trước nghe bác nào nói mail chính mới đăng nhập dc, mà test mail phụ vẫn dc. Vậy phân biệt chính hay phụ làm gì nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week