Request Hỏi về việc check code amz đã add hay chưa??

Reactions
657
MR
1.552
mọi người cho hỏi nếu code amz đã add rùi thì có thể check ngày đã add hoặc acc nào đã add đc ko vậy.thanks trước nhé :D

contact nó trả lời chính xác lun hả bác
khi nào bạn làm chủ tịch của AMZ thì nó sẽ cho bạn biết nhé :D

Bạn thử mua cái thẻ Viettel 20k nạp xong rồi gọi lên tổng đài xem thẻ này nạp ngày nào , sdt nào nạp nó có nói cho bạn biết ko :D

Upvote 0
khi nào bạn làm chủ tịch của AMZ thì nó sẽ cho bạn biết nhé :D

Bạn thử mua cái thẻ Viettel 20k nạp xong rồi gọi lên tổng đài xem thẻ này nạp ngày nào , sdt nào nạp nó có nói cho bạn biết ko :D
hi,tại e ko biết nên mới hỏi thử thui mà,ah thẻ nạp rùi có thể check ngày giờ và 3 số cuối đc đó bác

Upvote 0
hi,tại e ko biết nên mới hỏi thử thui mà,ah thẻ nạp rùi có thể check ngày giờ và 3 số cuối đc đó bác

check 1 thẻ thì nó đọc 3 số cuối cho bạn , chứ bạn check chục thẻ thì chắc nó nguồi cười không :D

Upvote 0
check 1 thẻ thì nó đọc 3 số cuối cho bạn , chứ bạn check chục thẻ thì chắc nó nguồi cười không :D

vâng bác chưa hiểu ý e lắm,vì e có list amz đã sell và chưa sell ,do ko để ý bị để chung lại nên e cần biết check đoạn nào đã sell,xong rùi khoanh vùng lại thui,chỉ cần check 2,3 cái code thôi chứ ai rảnh đi ngồi check hết cho bác đc đúng hok

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week