Suggest Hỏi về việc ngân hàng Việt Nam hold tiền từ paypal

Tiennguyen

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Chắc các bác hack tiền hoặc nguồn tiền bẩn nên nó gọi ra thôi

o0NVT0o

Hero
Verified
Reactions
1,372
MR
0.003
$888.88
Chat with me via Skype
100% laf vcb hold tiền thôi khỏi giải thích nhiều, vì vừa có 1 thằng cũng bị tương tự thứ 2 ra bank giải trình, có yahoo cho mình xin
cũng có 1 thằng ko rút dc tiền từ ACB hả bác. Hay là VCB?

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
Ai giải trình thành công . review cho anh em học hỏi với nào

lazalaza

Senior
Reactions
172
MR
0.069
Chat with me via Skype
Mình cũng nhận tiền từ aff suốt , có giải trình j đâu . 2k vừa về hôm thứ 6 có việc j đâu . Chỉ tiền bẩn nó nghi mới bắt giải trình thôi
Bạn request hôm nào mà tiền về hôm thứ 6 vậy . M từ with thừ thứ 2 mà chưa về

update mới " chính thức bị ngân hàng vcb giữ số tiền từ net 1 tuần để kiểm tra. **** you" đấy là status của 1 admin, còn mấy người nói ko bị sao là do số tiền nhỏ và nó chưa để ý vậy thôi

update mới " chính thức bị ngân hàng vcb giữ số tiền từ net 1 tuần để kiểm tra. **** you" đấy là status của 1 admin, còn mấy người nói ko bị sao là do số tiền nhỏ và nó chưa để ý vậy thôi
Còn acc PP của cậu sao? Có khi nào PP báo với VCB kô?

Tiền bẩn PP sẽ thông báo cho công an, công an sẽ có văn bản phong tỏa tài khoản, nhận tiền bẩn là ngân hàng gọi lên và công an sẽ điều tra ngay nhé.
Các bác chú ý làm ăn trong sạch, đừng hack tiền của ngta rồi rút về bị bắt giải trình là đúng

quangjimy

Senior
Reactions
121
MR
0.024
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tiền bẩn PP sẽ thông báo cho công an, công an sẽ có văn bản phong tỏa tài khoản, nhận tiền bẩn là ngân hàng gọi lên và công an sẽ điều tra ngay nhé.
Các bác chú ý làm ăn trong sạch, đừng hack tiền của ngta rồi rút về bị bắt giải trình là đúng
tiền nhận từ nét work có được coi là tiền bẩn ko nhỉ nếu bị giải trình mang cái mail nét gửi tiền là được nhỉ :D hỏi trước đề phòng

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,485
Latest member
huynhcuong93

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back