Suggest Hỏi về visa gift card codes

soiden1102

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Có ai đã sử dụng visa gift card codes thì cho mình hỏi là, nó có thể rút tiền về được không, vì mình bán vài món và bên mua hộ kêu đưa mình visa gift card codes nhưng không biết nó sử dụng như thế nào, và thắc mắc là có thể rút thẳng tiền luôn được không hay là phải vào paypal rồi từ paypal rút về ?

Có ai đã sử dụng visa gift card codes thì cho mình hỏi là, nó có thể rút tiền về được không, vì mình bán vài món và bên mua hộ kêu đưa mình visa gift card codes nhưng không biết nó sử dụng như thế nào, và thắc mắc là có thể rút thẳng tiền luôn được không hay là phải vào paypal rồi từ paypal rút về ?
visa gift card codes không thể add vào paypal và không thể rút ra được nhé , nó được dùng để thanh toán khi mua đồ đối với 1 số site . Nói nôm na nó gần giống như thẻ quà tặng vậy , có mệnh giá , mình mua đồ và thanh toán = visa gift card code như dùng thẻ quà tặng để mua đồ thôi

tiện có topic này nên mình hỏi chút vể rút tiền từ ppl về bank

hôm chủ nhật thì mình có bắt đầu rút từ ppl về bank và nó pending từ đó đến hôm thứ 4 check thì kêu là completed, và đến hôm nay thì chưa thấy tiền về bank của mình, mình rút 220$ về và cho mình hỏi chút là có thời gian để biết bao lâu nó về bank không ?

tiện có topic này nên mình hỏi chút vể rút tiền từ ppl về bank

hôm chủ nhật thì mình có bắt đầu rút từ ppl về bank và nó pending từ đó đến hôm thứ 4 check thì kêu là completed, và đến hôm nay thì chưa thấy tiền về bank của mình, mình rút 220$ về và cho mình hỏi chút là có thời gian để biết bao lâu nó về bank không ?
cậu rút về bank nào thế? cứ chờ thôi cậu, theo quy định của nó là từ 2~4 bussiness days, nhưng cũng có thể lên đến 7,10 ngày...

p/s: time đẹp nhất để đặt lệnh with là chiều thứ 6 --> sáng thứ 4 là có sms báo tiền về (thường là vậy ^^)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week