Suggest Hỏi về VPS và BTC

Paid7

Senior
Reactions
180
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi 2 câu không liên quan đến nhau

1. Tốc độ load của vps có liên quan gì đến tốc độ mạng của máy thật nếu mạng của máy thật mình đang sử dụng quá chậm?

2. Nếu acc BTC mình tạo nhiều ví khác nhau, khi một người chuyển tiền đến các ví cùng 1 tài khoản họ có biết các ví đấy đều nằm trong 1 tài khoản( như kiểu Paypal nhận nhiều mail nhưng vẫn hiển thị tên chủ của acc)

Cảm ơn nhiều

Cho mình hỏi 2 câu không liên quan đến nhau

1. Tốc độ load của vps có liên quan gì đến tốc độ mạng của máy thật nếu mạng của máy thật mình đang sử dụng quá chậm?

2. Nếu acc BTC mình tạo nhiều ví khác nhau, khi một người chuyển tiền đến các ví cùng 1 tài khoản họ có biết các ví đấy đều nằm trong 1 tài khoản( như kiểu Paypal nhận nhiều mail nhưng vẫn hiển thị tên chủ của acc)

Cảm ơn nhiều
1. mạng máy thật chậm thì kết nối đến vps chậm thôi, còn vps thì ko sao cả.

2. ko biết được nhé

Upvote 0
Các bạn cho mình xin ý kiến 2. Liệu người gửi có thể biết các ví đều nằm trong một tài khoản không?

Cảm ơn nhiều

Upvote 0
Các bạn cho mình xin ý kiến 2. Liệu người gửi có thể biết các ví đều nằm trong một tài khoản không?
Ko bạn ơi. Cái ví này ko thể truy được gốc ngọn đâu cả 10 ví 1 acc cũng ko thể biết. Vậy nên mấy ông bán ma tuý thích cái này lắm :D

Upvote 0
Ko bạn ơi. Cái ví này ko thể truy được gốc ngọn đâu cả 10 ví 1 acc cũng ko thể biết. Vậy nên mấy ông bán ma tuý thích cái này lắm :D
Cảm ơn bạn Nhiều

có phải hình này, mình add ví nào cũng đều về Tài khoản của mình không?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom