hỏi về vua youtube

benzamin

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em là newbie muốn tham gia kiếm tiền với youtube, thấy trên mạng có trang vua youtube hướng dẫn kiếm tiền, nạp vào đó tầm vài triệu để đăng kí thành viên khoá học. Em thấy quảng cáo nghe cũng ghê quá mà không biết có thật sự như vậy k, forum có ai từng học ở đó cho e xin ít thông tin với.

đừng nghe những gì chúng nó nói

tụi nó mà giỏi vậy đi dạy người ta thì đã là siêu nhân mới vậy-mà là siêu nhân thì nó lấy vài triệu 1tv để làm cái lol gì,siêu nhân ngày nó kiếm vài chục tr rồi.Nộp tiền vào đó có mà bị nó troll vì ngu

Em là newbie muốn tham gia kiếm tiền với youtube, thấy trên mạng có trang vua youtube hướng dẫn kiếm tiền, nạp vào đó tầm vài triệu để đăng kí thành viên khoá học. Em thấy quảng cáo nghe cũng ghê quá mà không biết có thật sự như vậy k, forum có ai từng học ở đó cho e xin ít thông tin với.
vô coi rồi toàn mấy cái vớ vẩn ko, nát từ lâu rồi, từ hướng dẫn lập gmail đến tạo kênh,
vô xong nó đòi thêm 59$ để được khóa nâng cao nữa, vl lắm, nói chung ko có gì đặc sắc, định đòi lại tiền đi report mà thôi ko rãnh, coi như bài học.

Ae hãy hết sức cẩn thận thằng vua youtube nó là lừa đảo đấy. Tình cờ đọc đọc dc bài viết nói về khoá học của thằng này nó nói 1 tháng có thể kiếm ít nhất là 1000$, nó nói là có bí kíp gì đó mà phải mua khoá học của nó hết 400k thì nó sẽ tiết lộ. Sau khi mua khoá học thì mình cảm thấy rất thất vọng, ko giống như những gì nó nó, nội dung các bài học thì chỉ nói chung chung, ko có gì đặc sắc, kiểu giống như sao chép lại trên mạng rồi về nói lại thôi. Rồi nó còn vòi thêm mấy triệu bạc nữa bằng cách mua khoá học nâng cao, nó nói là khoá này chỉ cần làm theo những gì nó nói theo kiểu cầm tay chỉ việc rồi nhiều lời quảng cáo có cánh khác là chắc chắn sẽ kiếm được tiền. Nó nói khoá nâng cao hơn hẳn khoá cơ bản rất nhiều. Sau khi nó quảng cáo như thế thì mình càng có niềm tin là thằng này lừa đảo 100%. Bởi vì khoá học cơ bản đã ko giống như những ko giống như những gì nó nói thì khoá nâng cao này cũng y chang như thế thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week