hỏi về website

buicongsu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
bạn nào rành cho mình hỏi tí
bây h mình đầu tư tiền mua hosting và doname
thì khi có ng truy cập vào website của mình thì mình có dc nhận tiền không

amzzoo

Newbie
Reactions
65
MR
0.007
có chứ. 1 người vào 1 tiếng thì mình được khoảng 1 nghìn vnd. nhưng thím phải giữ chân họ ở lại 1 tiếng. ít hơn là ko có được tiền đâu nha! Đó chính là mấu chốt của kiếm tiền trên mạng..bạn thử nghĩ xem nếu bạn làm cho 1 nghìn người vào website của bạn 1 ngày thì bạn nhận được 1 triều việt nam đồng 1 ngày rôi đấy
:) goodluck!

luxubushops

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
2,112
MR
8.484
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
có đó bạn, ví dụ như haivl.com hình như mỗi tháng thu đc ~800 triệu đó, hoặc đơn giản như nơi bạn đang post bài này mỗi tháng chắc cũng khoảng vài chục tr.
Vậy nên nếu bạn có ý tưởng thì cứ làm thôi, và đó cũng là cái quan trọng nhất, còn cái vụ domain với host thì ai cũng có thể làm (mua) được rồi.

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
người ta truy cập ko ko thì bác chỉ tốn băng thông hosting thôi chứ chẳng có xiền :p, nhưng nếu bác có treo quảng cáo của các nhà quảng cáo như của google chẳng hạng, thì sẽ có tiền từ việc người dùng xem quảng cáo hoặc click quảng cáo đó. NHƯNG KHÔNG DỄ ĂN ĐÂU BÁC. nếu có web nào vài chục k lượt truy cập 1 ngày thì lúc đó mới nghĩ đến việc kiếm đc tiền kha khá từ nó. chúc bác may mắn :D

namxttn

Senior
Reactions
114
MR
0.000
bạn nào rành cho mình hỏi tí
bây h mình đầu tư tiền mua hosting và doname
thì khi có ng truy cập vào website của mình thì mình có dc nhận tiền không

Bạn tạo website rồi treo quảng cáo của bid và xtend nó trả tiền hiển thị cho bạn nhé. Tầm khoảng 30$/tháng :D
Bạn xem tham khảo đây: http://simpleeasiesttomakemoney.blogspot.com/2014/07/how-to-earn-money-with-hitleap.html

Tốt nhất là bạn mua tên miền rồi trỏ về blogspot đỡ tốn tiền mua hosting. Sau đó bạn chạy hitleap tăng view nhận tiền thôi :D

có đó bạn, ví dụ như haivl.com hình như mỗi tháng thu đc ~800 triệu đó, hoặc đơn giản như nơi bạn đang post bài này mỗi tháng chắc cũng khoảng vài chục tr.
Vậy nên nếu bạn có ý tưởng thì cứ làm thôi, và đó cũng là cái quan trọng nhất, còn cái vụ domain với host thì ai cũng có thể làm (mua) được rồi.
nếu kiếm được thì ai sẽ trả tiền cho mình ??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week