Hỏi về WMZ

xchange.vn còn dùng được không các bác, vừa có vụ scam k bít giải quyết tn rồi
Cái site đó thấy dính scandal nhiều lắm nên hạn chế nếu ko muốn rắc rối ^^

site mới, ko đóng bảo hiểm, giao dịch bằng tay. Nhảy vào mua hàng có gì xẩy ra lại ngồi mà khóc. đừng dại mà lao vào cái site kiểu thế? chắc mới mua được cái code và đang đi PR

xchange.vn dính scandal zậy ai dám gd nữa trời :|,đang muốn bán wmz mà transfer sụp rồi.up cho pro vào ý kiến :|,tiện thể bác nào bik ai ex PP wa wmz nhỏ lẻ ko

site mới, ko đóng bảo hiểm, giao dịch bằng tay. Nhảy vào mua hàng có gì xẩy ra lại ngồi mà khóc. đừng dại mà lao vào cái site kiểu thế? chắc mới mua được cái code và đang đi PR

bác hay mua ở đâu vậy cho e cái địa chỉ. hix, vụ LR làm điên đảo

xchange.vn còn dùng được không các bác, vừa có vụ scam k bít giải quyết tn rồi
bữa cũng định mua trang này, mà nghe nói này nọ ớn quá, bữa h mua của bác binh6699, nhanh gọn hơn

Last edited by a moderator:
cứ thử mấy bác gd tay ấy nhiều người giao dịch rất nhanh mà lại ko sợ lỗi khỏi phải support :D có điều chọn người uy tín hay bảo hiểm cho an toàn :p

xchange.vn dính scandal zậy ai dám gd nữa trời :|,đang muốn bán wmz mà transfer sụp rồi.up cho pro vào ý kiến :|,tiện thể bác nào bik ai ex PP wa wmz nhỏ lẻ ko
Dính bao giờ thế? hôm kia tui vừa bán PM cho họ xong đến tối nhận được tiền trên Bảo Kim luôn mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back