Hỏi Withdraw paypal

Tadatrolai

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em gửi lệnh with hồi 23/2 ..Và nó complete hồi 24/2 .Đến bửa nay là 28/2 .. Em vốn ko xài Internet Banking ..ATM còn nhờ bạn em nữa , Thẻ thì em đang giữ .Nhưng cho em hỏi , Sacombank ..Như thế hôm nay em đã có tiền chưa các anh ( chị ) ?Cám ơn trước ạ

chắc có rồi đó bạn

um gần như 100% có từ thứ 4 tức hôm 27 ùi

Cứu với , bây giờ e nhìn lại cái Detais Withdraw thì nó ghi Account Holder là : TRAN VINH BAO .
Nhưng khj đó mình có up acc lên Bussiness làm theo cái bài Mẹo Withdraw PayPal . tên trong account holder ko pải đúng tên Thẻ ..nhưng add bank vào là tên thẻ đúng , with thì nó ra thế .
Nó complete rồi , liệu tiền có về bank ko ..hay lại phải contact

Cứu với , bây giờ e nhìn lại cái Detais Withdraw thì nó ghi Account Holder là : TRAN VINH BAO .
Nhưng khj đó mình có up acc lên Bussiness làm theo cái bài Mẹo Withdraw PayPal . tên trong account holder ko pải đúng tên Thẻ ..nhưng add bank vào là tên thẻ đúng , with thì nó ra thế .
Nó complete rồi , liệu tiền có về bank ko ..hay lại phải contact

account holder đúng thì chắc chắn về ùi

chưa chắc đâu, completed từ thứ 4 đến giờ, giờ vẫn chưa có tiền về thẻ, dùng acb mà chậm thế chứ

thứ 4 thì fai thứ 2 mới có tiền nhé bồ
muốn trong tuần thì phải thứ 2 with

đâu phải, with từ trưa thứ 2, thứ 4 là completed, đọc kỹ rồi hãy phán

thì thứ 2 mới về bạn nhé
tính từ khi completed den khi tien về mình with hơn trăm triệu ùi có lần đễ completed đến thứ 4 thì no den thu 2 moi co tiền

- - - Updated - - -

Mình sacombank bạn ơi :( ..sợ tiền ko về qá , hjc

sacombanks thi tùy thẻ , nhu the minh sai ten cung with dc

thì thứ 2 mới về bạn nhé
tính từ khi completed den khi tien về mình with hơn trăm triệu ùi có lần đễ completed đến thứ 4 thì no den thu 2 moi co tiền

- - - Updated - - -

sacombanks thi tùy thẻ , nhu the minh sai ten cung with dc

Thẻ c. thẻ gì :( Ckán tkế

thì thứ 2 mới về bạn nhé

- - - Updated - - -

mình đâu có nhiều $ như pạn, with có 500 thôi

vấn đề ko fai là tiền nhiêu hay it vấn đề là của bạn thứ 2 có $ vậy thôi :) tuần này hinh như paypal nó nhiều người with quá nên xữ lý chậm vào thứ 2 thì phải minh bị kéo sang thứ 5 luôn dù cũng đặt lệnh thứ 2

- - - Updated - - -

Thẻ c. thẻ gì :( Ckán tkế

bạn ra sacombanks hỏi thẻ nào ẩn danh ấy

Giúp mình lần nữa với , bây giờ mình muốn contact lên Paypal , có ai giỏi English có thể giúp dùm 1 đoạn văn vấn đề của paypal của mình đc ko ?

Vấn đề thế này :
- Acc mình đã up lên Bussines để đổi tên cho dễ withdraw chút , sau khj add bank xong , mình vào change lại name Bussiness thành NGUYEN VAN A , rồi mình withdraw .. sau 24h nó đã Duyệt cho withdraw của mình , nhưng qua hơn 4 ngày ko thấy $ về , mình xem lại Details Withdraw ..Thì Account Holder lại ghi là : NGUYEN VAN B , mình phải làm sao đây ? Trong khi đó thẻ ATM của mình là NGUYEN VAN A , nhưng Paypal nó đã Complete ? Đợi tiền về hay contact tiếp cho nó , có ai giỏi English cho mình xin 1 vài đoạn văn để mình contact với .

Cám ơn các bạn rất nhiều , ai giúp hộ với :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week