[hỏi ý kiến] Dịch vụ mua - bán ID chủ pix

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
thấy nhiều bạn cần mua ID chủ pix có invite mình lập topic thử hỏi ý kiến các bạn về việc mua - bán ID chủ xem có khả thi ko.
Vì 1 ngày làm cũng kha khá $ nếu dồn vào 1 ID chủ thì cỡ khoảng 10 ngày lại có 1 ID chủ >100 invite , giá invite cũng khá ngon (giá chung hình như là 0,1$/ invite).

Mình tính thu mua ID chủ sll (ko có invite , id hoặc có ít ) rồi cày lên nhiều invite rồi bán . Ko biết các bạn thấy ý kiến này khả thi ko :binhsua76:
Đây là topic đóng góp ý kiến, chưa chắc người thực hiện là mình vì cũng có nhiều pro captcha chắc cũng đã tính đến hướng này rồi :binhsua02:

từng nghĩ như chủ topic....

nhưng vấn đề lớn nhất cần giải quyết là "PROXY"....

1 login lỗi thì mất 30-40p để rejoin....

load không cố định ~ 1 ID hên thì 1,2 ngày đủ 1k ( nếu gõ 5,6k/ngày)... xui thì có khi 10 bữa, nữa tháng mới đủ 1k hoặc 1 lần minpay ~

mua về chiến solo còn mệt... huống chi là bán ~ ...

PIX h` gõ ID lẽ mà ko có group hoặc ít ID thì phải xác định là trâu bò (1~2 tuần để 1 lần minpay) =]]

Last edited by a moderator:
từng nghĩ như chủ topic....

nhưng vấn đề lớn nhất cần giải quyết là "PROXY"....

1 login lỗi thì mất 30-40 để rejoin....

load không cố định ~ 1 ID hên thì 1,2 ngày đủ 1k ( nếu gõ 5,6k/ngày)... xui thì có khi 10 bữa, nữa tháng mới đủ 1k hoặc 1 lần minpay ~

mua về chiến solo còn mệt... huống chi là bán ~ ...

PIX h` gõ ID lẽ mà ko có group thì phải xác định là trâu bò (1~2 tuần để 1 lần minpay) =]]
mình tính thế này này

vậy hả. Mình thì chưa nghĩ đến đó tại thấy như mình có hơn 50 ID chủ có invite. giờ tập trung làm 1 group chính vào ban đêm nên cũng đc hơn 500 invite + 50 ID rồi. Mới bán group đó đc 50$ nên thấy cũng ngon :D
thấy người ko có id, invite dùng. người thì thừa cũng ko để làm gì nên hỏi ý kiến vậy.

Với lại cái này là để giúp PRO captcha khác muốn kiếm tiền theo hướng này vừa tốt cho họ, vừa tốt cho newbie có thêm ID, invite dùng. Chứ mình ko có uy tín gì nên chắc ko kinh doanh loại này chỉ bán cho người quen thôi:D

mình tính thế này này

vậy hả. Mình thì chưa nghĩ đến đó tại thấy như mình có hơn 50 ID chủ có invite. giờ tập trung làm 1 group chính vào ban đêm nên cũng đc hơn 500 invite + 50 ID rồi. Mới bán group đó đc 50$ nên thấy cũng ngon :D
thấy người ko có id, invite dùng. người thì thừa cũng ko để làm gì nên hỏi ý kiến vậy.

Với lại cái này là để giúp PRO captcha khác muốn kiếm tiền theo hướng này vừa tốt cho họ, vừa tốt cho newbie có thêm ID, invite dùng. Chứ mình ko có uy tín gì nên chắc ko kinh doanh loại này chỉ bán cho người quen thôi:D

tính vậy nhé !

đối với tình hình proxy hiện tại ~

1 Group muốn làm được 4~5 tiếng/đêm thì cần từ 30~40 ID con !

PIX thường load max speed với 15ID(proxy tốt) ~ còn những ID kia là để đề phòng khi PROXY die ~

nếu mua ID chủ thì phải chọn ID có từ 30~40 invi để làm ~ suy ra 1 đêm đủ min pay => thu nhập tăng thêm nhờ invi của đêm đó !

nếu mua ít hơn 30~40 invi ~ thì 1 đêm phải gõ từ 2-3 G => min pay ~ 12$ (2 ngày).

ko có invi thì 20-30 G => minpay ~60$ (pro captcha thì cũng phải cần hơn 1 tuần). ~ xong lại mất thêm time bán ID + rồi change info rồi bảo mật ~ tùm lum lắm ~

NẾU MUỐN THEO CÁCH NÀY thì đầu tư 1 G có khoảng 30~40 INVI , rồi gõ cho nó lên khoảng 100 invi đem bán cho các G lớn ~ thu nhập của bạn sẽ tính theo tháng hoặc vài tháng 1 lần ~

KẾT LUẬN: LÂU VÀ CHUA LẮM ~ tinh thần thép thì làm =]]

tính vậy nhé !

đối với tình hình proxy hiện tại ~

1 Group muốn làm được 4~5 tiếng/đêm thì cần từ 30~40 ID con !

PIX thường load max speed với 15ID(proxy tốt) ~ còn những ID kia là để đề phòng khi PROXY die ~

nếu mua ID chủ thì phải chọn ID có từ 30~40 invi để làm ~ suy ra 1 đêm đủ min pay => thu nhập tăng thêm nhờ invi của đêm đó !

nếu mua ít hơn 30~40 invi ~ thì 1 đêm phải gõ từ 2-3 G => min pay ~ 12$ (2 ngày).

ko có invi thì 20-30 G => minpay ~60$ (pro captcha thì cũng phải cần hơn 1 tuần). ~ xong lại mất thêm time bán ID + rồi change info rồi bảo mật ~ tùm lum lắm ~

NẾU MUỐN THEO CÁCH NÀY thì đầu tư 1 G có khoảng 30~40 INVI , rồi gõ cho nó lên khoảng 100 invi đem bán cho các G lớn ~ thu nhập của bạn sẽ tính theo tháng hoặc vài tháng 1 lần ~

KẾT LUẬN: LÂU VÀ CHUA LẮM ~ tinh thần thép thì làm =]]

cái bạn nói cũng ko quan trọng lắm vì nó cũng là để kiếm thêm 1 công đôi việc vì làm đêm thì group nhỏ hay lớn cũng như nhau :D Kể cả vài tháng, tự dưng thêm mấy chục $ ko ngon à :D
Với lại ID để bán thì chỉ ref khoảng 5->10ID con để làm ref chung 1 mail gmail thì bán dễ dàng hơn ko cần mất công change nhiều.

cái group mình bán hôm qua 50$ làm cái đó chắc cũng 4,5 tháng đó :D

Mình thì chắc mình ko làm.

Còn ai muốn kiếm thêm 1 công đôi việc . Và để giúp đỡ newbie có thêm invite, id làm thì cứ thử :D

Ai muốn thì tham khảo thử xem. Mình kết thúc ở đây :D

biết là có $, nhưng time của bạn sẽ bị loãng ra rất nhiều ~

bỏ time đó đi làm SEO or duyệt task thì thu nhập cũng gấp 2,3 lần cái đó `.~!

mình ko bảo là ý kiến của bạn ko làm ra tiền !

mình chỉ muốn nói là nó bị loãng time thôi ^^! trong khi bao nhiu công việc khác đang chờ (tuy ít nhưng vẫn khá hơn việc buôn bán INVI ^^)

THỜI KÌ HUY HOÀNG CỦA VIỆC BUÔN BÁN ID + INVI của PIX đã wa từ rất lâu rồi ^^

bạn cứ thử trãi nghiệm đi :D

có kết quả tốt thì share lên ae ^^

mình ko phải là bảo buôn bán là chủ yếu. Mà đơn giản là kết hợp nó vô thôi.

Chứ làm captcha thì nó đâu liên quan đến việc loãng hay ko :D
Mình thì thường làm đêm nên là ko nói. Còn ban ngày mình có hơn 50 cái ID chủ và 100 proxy chọn lọc nên chưa bao giờ bị ảnh hưởng đến công việc cả :D

Ý kiến của mình và cậu chắc cũng là bao quát hết vấn đề rồi, ai thấy hợp lý hay ko hợp lý thì tự cảm nhận nha :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back