Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

NjGhtMaRe

Hero
Verified
Reactions
471
MR
0.371
Welcome to NjGhtMaRe Group about Zeek Reward

Mình hiện giờ muốn tập trung toàn bộ vào Forex và Zeek, mình lập ra topic này để Support cho Ref và tìm những bạn thực sự muốn chơi

Topic của mình có 2 chương trình chính thế này
1) Bonus 10$ upgrade cho "những ref thực sự"
- Để được Upgrade, các bạn phải là 1 người chơi độc lập, và kiên trì, tâm huyết

Chú ý: Mình sẽ nói ko vs những bạn cheat

2) Bonus định kỳ cho số Vip các bạn đạt đc 400, 600, 800, 1000....
a) Vip point đạt 400: Ref back 5$
b) Vip point đạt 600: Ref back 7$
c) Vip point đạt 800: Ref back 10$
d) Vip point đạt 1000: tốt nghiệp, Bonus 20$ :) ( Có thể mình sẽ bị lỗ, nhg chắc chắn rằng bạn xứng đáng đc hưởng điều này :)

Đó là chương trình của mình, mong các bạn ủng hộ, Để làm ref của mình, các bạn vui lòng báo danh tại đây và pm yahoo: le_hong_an_1992 ( để mình xác minh và chống Cheat)

Update các bạn Ref

1) lavar
email: [email protected]
YH: emptytk

2) QuangHuy
YH: huy.6677

3) o0NVT0o
YH: mmo_tiennguyen94

4) hungptc94 Silver
YH: hungptc94

5) sieucuibap Silver
YH: anhchangdocmoc

6) lieuhoacuong
YH: akai_fbi8692

7) 060708
YH: lantran_2906

8) hoangsonvu9
YH: s0nhy

9) meocon966
YH: last_green_hill

10) kutjhocdoj Silver

11) Barbarian
YH: dark_lord0102

13) kannimax
YH: kannimax

14) panda_92
YH: panda_92

15) tamtuti1989
YH: ryu_jkey

16) animax1991
YH: tino_tino75

Tổng hợp về ZeekRewards
* Hướng dẫn đăng kí Zeek Rewards:

Chọn free affiliate -->bấm continue

Chọn Viet Nam -->bấm continue

Sau khi điền thông tin xong --> bấm continue

Bạn kiểm tra lại thông tin bạn điền có chính xác không. Nếu đúng thì bạn bấm Create my free business center để hoàn thành việc dăng kí.
Bạn copy và lưu các link hiện ra khi bấm Create my free business center để bạn có thể dùng link đó giới thiệu mọi người tham gia.

Lưu ý:
• Nếu chúng ta chỉ quan tâm đến việc kiếm tiền từ zeek rewards và giới thiệu người khác tham gia thì bạn hãy dùng link có dạng
YOUR BUSSINESS WEBSITE: http://username.zeekrewards.com
• Nếu muốn tham gia đấu giá ngược trực tuyến thì bạn có thể dùng link có dạng
Your PENNY AUCTION Website is: http://username.zeekler.com
• Mua hàng trực tuyến với giá ưu đãi dành cho thành viên thì dùng link có dạng
Your RETAIL STORE Website is: http://username.fscstore.com

[video=youtube;BXzWrd9oHIA]http://www.youtube.com/watch?v=BXzWrd9oHIA[/video]

1.Bạn cho hỏi nếu post càng nhiều ad có được càng nhiều điểm hơn không?
Mỗi ngày bạn chỉ cần post 1 ad là được vì nhiều ad cũng như 1 ad,point vẫn được công như nhau

2.Sau 2 tháng đó có 225point,nó đổi thành bao nhiêu vip->up silver xong còn bao nhiểu vip?
Sau 2 tháng nếu bạn dc 225 point thì nó sẽ trừ 100 point bonus(nói đúng hơn là nó chỉ cho mượn để bạn có thể tăng point hàng ngày thôi) và chuyển thành 125 VIP

Up lên silver -->đây là điều kiện để có thể nhận lợi nhuận

Sau khi up vẫn là 125 vip

Khi đã up nó sẽ dựa vào số vip mà bạn có để chia lợi nhuận hàng ngày cho bạn-->1 đến 2 % trên tổng số vip bạn có

3.Cái này thanh toán qua đâu
Thanh toán qua SolidTrustPay hoặc check và Alertpay

4.Chơi 2 tháng thì lâu quá để có lợi nhuận vậy giờ up acc lên mất bao nhiêu và có phải mua Vip không. Nếu mua Vip thì mất bao nhiêu?? Tổng thiệt hại bao nhiều ?
Nếu bạn ít vốn thì nên chơi free :1 phần là để rút kinh nghiệm chơi 1 phần là do nói muôn đầu tư như thế thì $ bỏ ra sẽ rất lớn và khi đó bạn phải có 1 cách chơi hợp lý nữa mới mong có lời nếu bác có ý định upgrade xong rồi mua vip

Nếu bạn có $ và muốn đầu tư ngay thì sau khi up lên silver,bạn hãy mua >100 vip để thấy đươc lợi nhuận rõ ràng

1 Vip = 1$ nha bác,mua bằng AP

5.Số Vip đó tồn tại trong 1 tháng hay là mãi mãi ?
Vip chỉ tồn tại 90 ngày thôi nhé.

6.Chơi bao lâu thì mình mới được lợi nhuận ($ có thể rút về) nếu mình chơi free?
ZEEKREWARDS có cơ chế là sau 60 ngày chơi,zeek sẽ chuyển point tích lũy được trong 60 ngày --> Vip

Khi có Vip các bạn up lên silver --> bắt đầu thu lợi nhuận

7.Vậy sau khoảng 2 tháng chơi free (post quảng cáo hàng ngày) mình sẽ được khoảng bao nhiêu point?
Nếu chơi khoảng 2 tháng thì số point của bạn mình bảo đảm ít nhất cũng trên 225 point (tính luôn cả 100 point được bonus lúc đầu)

Sau khi các bạn được chuyển đổi từ point --> Vip thì sẽ được 225-100 =125 Vip

8.Khi đã up lên silver rồi ,acc của tôi có bị vần đề gì không?
Khi mới up lên silver xong thì 2 ngày đầu tiên các bạn phải để BID repurchase reference tại trang Retail Profit Pool Report thành 0% ,sau đó nếu các bạn muốn lấy lợi nhuận thì cứ để nguyên 0%,nếu muôn lấy bid thì các bạn đổi lại thành 100%

9.Tôi muốn đầu tư liền để nhận lợi nhuận có được không và làm như thế nào?
Nếu bạn có $ và muốn đầu tư ngay để nhận lợi nhuận thì sau khi đăng ký bạn làm 2 bước :

+Up tài khoản lên thành silver (10 $,up = AP)

+Mua Vip -->tầm khoảng 100 Vip (1 vip = 1$,bạn có thể mua = AP)

Sau khi làm 2 bước trên bạn phải post quảng cáo hàng ngày thì sẽ nhận được lợi nhuận hàng ngày

Với 100 Vip bạn có thể nhận được từ 1 đến 1.5$ hàng ngày

10.Upgrade bằng gì?
+ AP

+ Solidtrustpay

+ Visa

11.Có phải sau khi post ad thì đúng 24h sau tôi mới có thể post ad nữa không?
Không ,ví dụ 12h trưa hôm nay bạn post ad thì 8h sáng hôm sau bạn vẫn có thể post ad tiếp theo miễn sau bạn đừng để thời gian đếm ngược trở về 0 là được.

12.Mình xem point ,vip của mình tại đâu?
Bạn vào Retail Profit Pool Report nha!

29/1/2012: Calling All Zeek Friends & Family!! Zeek needs your help!

It has come to our attention that there are numerous YouTube videos, blogs and other websites posted by Zeek affiliates that contain unapproved or non-compliant content. These must come down immediately! If you are an affiliate with one of these unapproved videos, blogs or websites please remove it today. If our compliance team finds your content then your ZeekRewards account will be suspended or terminated.

A “guerrilla team” of Zeek Affilaites is forming to align with Zeek’s compliance department to locate and identify all of the non-compliant content on the internet. If you are willing and interested in chipping in on this effort – please let Jon Wright – Zeek’s Compliance Manager know and he’ll shoot you the guidelines this week (as well as Dawn going over it on the calls all week).

Email guidelines (subject line: ZeekSquad Volunteer) at: [email protected] (note the address is zeeklers, not zeekler)

Speaking of the Zeek Compliance Initiative and Zeek Squad – check out what Troy Dooley had to say THIS month about ZeekRewards:
http://www.youtube.com/watch?v=OrqXgfGaoJ0[/quote]

Tạm dịch là:

Lời kêu gọi những người bạn và gia đình Zeek!!! Zeek đang cần các bạn giúp đỡ
Chúng ta phải có 1 chú ý rằng đã có rất nhiều video trên Youtube, Blog và các website khác post lên của các thành viên Zeek Affiliates chứa những nội dung ko cho phép và ko tuân thủ nội quy. Chúng phải đc gỡ bỏ ngay lập tức. Nếu bạn là 1 thành viên của Zeek đã post những nội dung trên hãy gỡ xuống ngay. Nếu chúng tôi phát hiện ra, account Zeek rewards của bạn sẽ bị chém (Suspend)

Tóm lại là nó ko cho phép mình post quảng cáo về Zeek, phát hiện thì chém thẳng tay :D

Chúc các bạn hợp tác vui vẻ và thành công :)

Last edited by a moderator:
Thanks bác lee88dung :D

Bác lavar đâu vào chém cho vui nhà vui cửa nào :D

Topic này mình cũng update và translate các thông tin mới nhất về Zeek nhé :)

Chúc cả nhà ngủ ngon nhé, mai chém tiếp :D

tôi nay veri ac AP = phone number rồi bác ạ, bây giờ cái thẻ visa techcombank đút vô nó lại ko giao dịch được :(, mấy nữa có $$ lại phải dep vô cái thẻ để veri luôn cho nó chắc :)

bác zzhoanghungzz inbox cho mình cái info của acc Zeek đi :D,

@lavar: AP nó đang bị lỗi về Credit Card, hiện chưa verify acc đc đâu :( Muốn verify thì phải gửi Scan CMND và Bill vs Địa chỉ và Họ( hoặc cả họ và tên) trùng với trong CMND, ko là nó denied. Mình giống địa chỉ, nhg bill tên bà mà nó ko cho :((

Bó tay thể loại đấy :(, bác inbox cho mình cái Vip point và Point retirement calender đc ko, nếu đc thì mình xúc kiếm lời Up acc cho ref :(

ko phải là dư mà điên cái thằng mmolien nó chat YH xong bảo làm ref nó up siver cho nhưng xong 2 tháng éo thấy gì PM nó bảo là ko có tiền cho mà up , ĐM éo cần vứt Acc
kể cũng cay đấy, ko dưng biếu mấy $ cho nó :D, phấn đấu lại acc khác đi bác, zeek đang ngon, có tiền thì dep vào ít rồi post ad 2 tháng đi bác, phải có hậu cần vững vàng thì mới ăn ngon ngủ kỹ được :D

bác zzhoanghungzz inbox cho mình cái info của acc Zeek đi :D,

@lavar: AP nó đang bị lỗi về Credit Card, hiện chưa verify acc đc đâu :( Muốn verify thì phải gửi Scan CMND và Bill vs Địa chỉ và Họ( hoặc cả họ và tên) trùng với trong CMND, ko là nó denied. Mình giống địa chỉ, nhg bill tên bà mà nó ko cho :((

vẫn còn proof từ thời gỡ limit PP hehe nếu chỉ cần thế thì tiện quá :D, mỗi tội bill quang đâu mất tiêu rồi :(

---------- Post added at 12:09 AM ---------- Previous post was at 12:08 AM ----------

ờ nhưng mà kinh tế có hạn muốn chơi em nó liền cơ chứ đầu tư là có lãi chứ ko cần chơi free 2 tháng cả Zeek nó tính kỹ rồi mà , có thế nào thì cũng lợi mừ

thì bác ngoài đánh thì tối về post acc zeek mất có 30s thôi, mình làm quen thấy nhàn ko ấy mà, tích tiểu thành bão mà :D

Đại ý là bác ZzhoanghungzZ ngán cảnh phải cày cuốc lại 2 tháng free (ko có tinh thần) muốn đánh nhanh thu vốn nhanh.

Hình như mình đang ref cho bác halo88 :|, không biết có uy tín không nữa. Mới được gần 1 tuần, các bác cho ý kiến nào, h bỏ acc cày vẫn chưa muộn :|

ko phải là dư mà điên cái thằng mmolien nó chat YH xong bảo làm ref nó up siver cho nhưng xong 2 tháng éo thấy gì PM nó bảo là ko có tiền cho mà up , ĐM éo cần vứt Acc

mmolien hả trời tên nó gần giống tên mình nhỉ :binhsua04::binhsua04:

Hình như mình đang ref cho bác halo88 :|, không biết có uy tín không nữa. Mới được gần 1 tuần, các bác cho ý kiến nào, h bỏ acc cày vẫn chưa muộn :|
Cái này tùy bạn thôi :binhsua12: riêng với mình thì sẵn sàng bỏ 10$ ra tự nâng cấp miễn rằng được hỗ trợ nhiệt tình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week