Referrer Hội ZeekRewards NjGhtMaRe - Bonus 10$ Upgrade

AP em cả tháng nay scan đủ thứ vẫn chưa verify dc, ko cũng làm ref bác:binhsua04:
làm gì mà đến cả tháng ghê zị, lúc tớ làm chỉ trong 1 tuần là xong. Mà AP đâu cần veri vẫn dep vào 10$ nâng cấp mà :binhsua57:.

thôi từ mai làm ref cho NjGht. support mình nha :D

AP em cả tháng nay scan đủ thứ vẫn chưa verify dc, ko cũng làm ref bác:binhsua04:
chào bác,bác pm em yahoo korokke, em giúp bác 1 ngày là verified được, em ít online bác cứ pm offline nhá
Thấy cách nói chuyện của bác chủ thớt NjGhtMaRe và bác Colevay2011 có thể tin tưởng được,các bác cứ an tâm cày cuốc thôi, cái xác minh tài khoản Zeek mặc dù đã hoãn lại nhưng vẫn treo lơ lửng phía trước không biết sẽ phải làm những gì,nên các bác không nên cheat lập nhiều account làm gì,info cũng nên chính xác,cẩn tắc vô áy náy mà

Cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ, riêng về khoản Support thì các bạn cứ yên tâm là mình support hết mình, yh onl = đt gần như 24/24 (Invisible), buzz lúc nào cũng đc :D mong hợp tác vs các bạn, lát về mình update cụ thể topic nha, hôm nay đi lễ chùa vs gấu, mai đi học rùi :)

P/s: bác korokke chả thấy onl chỉ giáo mình gì cả, mình vẫn đợi đấy nhé :D

Last edited by a moderator:
up up..đâng chờ AP veri sẽ ủng hộ bác

Ko cần verify lắm đâu bác, vì dù sau 2 tháng sau mới upgrade acc mà, ko thì up = Solid Trust Pay và Visa cũng ok :D

Ko cần bạn à, nhg để dùng lâu dài tài khoản AP thì bạn nên verify :)

Mình hiện giờ muốn tập trung toàn bộ vào Forex và Zeek, mình lập ra topic này để Support cho Ref và tìm những bạn thực sự muốn chơi

Topic của mình có 2 chương trình chính thế này
1) Bonus 10$ upgrade cho "những ref thực sự"
2) Bonus định kỳ cho số Vip các bạn đạt đc 400, 600, 800, 1000....

Mong sẽ đc các bạn ủng hộ, do ý tưởng nảy ra muộn quá nên mình tạo topic trước, mai sẽ Edit bài post hoàn chỉnh hơn

Link ref: http://njghtmare92.zeekrewards.com

Update các bạn Ref

Mình đang confuse vs bạn ref này
nick mmo4vn: babymmo
acc Zeek:

acc này giống mọi info của halo88

Chúc các bạn hợp tác vui vẻ và thành công :)
giỡn cha xời ơi thế mà kiu giống, tớ tên mr việt nhá nói sảng đánh chết giờ

chủ thread yahoo là gì nhỉ cho mình xin để làm việc trực tếp cho dễ

yahoo mình là le_hong_an_1992, hẹn bạn buổi chiều nha, mình đi chùa tý đã :p

@bác Halo88: t ko phán bừa đâu :) t xem 2 acc có cực nhiều điểm giống nhau

tên trong acc Halo88888 lại chính là tên Welcome của bác halo88

Bạn babymmo hãy vào đây nc vs mọi người đi :)

yahoo mình là le_hong_an_1992, hẹn bạn buổi chiều nha, mình đi chùa tý đã :p

@bác Halo88: t ko phán bừa đâu :) t xem 2 acc có cực nhiều điểm giống nhau

tên trong acc Halo88888 lại chính là tên Welcome của bác halo88

Bạn babymmo hãy vào đây nc vs mọi người đi :)
ầy dà nhìu ẩn khúc quá nhỉ, baby đâu ùi, mà nói thêm là mình chưa đủ 18t nên xài tên của chị mình

ầy dà nhìu ẩn khúc quá nhỉ, baby đâu ùi, mà nói thêm là mình chưa đủ 18t nên xài tên của chị mình

vòng vo,có cái account cheat cũng không nên hồn

@ chủ thớt. đã pm yahoo . cứ thế mà chiến

vòng vo,có cái account cheat cũng không nên hồn

@ chủ thớt. đã pm yahoo . cứ thế mà chiến

bạn đừng có nhảm nhé, mình xin nói thật là mình cày đúng 2 nick 1 nick up silver ko có ref còn nick kia up gold, dồn toàn bộ ref cho nó ,cái zeek này làm gì mà có cheat chứ

bạn đừng có nhảm nhé, mình xin nói thật là mình cày đúng 2 nick 1 nick up silver ko có ref còn nick kia up gold, dồn toàn bộ ref cho nó ,cái zeek này làm gì mà có cheat chứ

mình không biết bạn hiện có bao nhiêu account, chỉ biết bạn reg 1 account free với username là halo888 tên là Hoang Thi Phuong Quynh,rồi bạn mở thớt tuyển ref up free 10$. sau đó giờ thấy NjGhtMaRe tuyển ref up free bạn lại nhảy vào reg nick để lấy bonus 10$ với username là halo88888 ( thêm 2 số 8) với tên y như account kia Hoang Thi Phuong Quynh, đúng là cheater đại ngố nhất giới mmo hô hô:binhsua01:

tính cheat nhưng mà sợ bọn nó lưu lại sau này có vốn đầu tư nó lại ban cho méo moàm, làm thật ăn thật thôi :)

mình bắt đầu up silver từ tháng này,tháng sau mình muốn rút tiền rồi tháng sau nuôi vip,cứ xen kẽ vậy thì để BID bn %?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week