Help Hôm nay (01/11/2011) sao Wupload không cập nhật tiền thế nhỉ

nguyenduy86

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Từ sáng đến giờ mình chỉ thấy mỗi 0.1$ cứ hiện ở ngày hôm nay hoài. Có ai bị tình trạng giống mình không nhỉ?

Sao mà bị chửi cậu. Tình hình chung là ai cũng bị mà. Đâu phải mỉnh tớ. Hiện giờ chưa biết lỗi gì. Cậu biết thì giải đáp giùm mọi người. Không thì đừng bàn ra!

Sao mà bị chửi cậu. Tình hình chung là ai cũng bị mà. Đâu phải mỉnh tớ. Hiện giờ chưa biết lỗi gì. Cậu biết thì giải đáp giùm mọi người. Không thì đừng bàn ra!
Ko nên lập topic trùng khi đã có topic khác giống vầy, đọc kĩ trước khi lập topic mới !

vãi đạn giờ mới về :((......... hôm qua 2kdaw hôm nay có 3 lượt daw. ax.ax lỗi gì đây?
bác nongthanhhoa này cheat dữ qá nên wupload nó sợ đó mà :)) bác ấy thu gom rất nhìu vps để tập trung change IP VPS và cheat
==> lý do bác ấy đạt 2k down là như thế, em thề em ko nói láo, mà đây là sự thật :binhsua04:

Mong MOD close topic này dùm em nhé. Mình đã nhận được thông tin từ bác Nokia về Wupload trong ngày hôm nay đây. Mọi người tham khảo:

Thanks bác Nokia!

Có khi nên mở 1 thread filehost discussion như kiểu wj cho các mem forum nhà ta vào than cheat, cả các vấn đề khác như vấn đề này chẳng hạn. Đỡ phải hơi tí lại lập thread, tránh trùng nữa

WU nó cộng thêm tiền ngày 31 và 1 phần ngày 1 là quá lời còn la gì nữa. Nhìn sang cột "Domain Sales Count / $" đi pa.

sax! mình chơi PPD, tư nhiên sáng ra đctinh1 1 cai PPS, éo hỉu lol~

Edit: đả hỉu http://www.wupload.com/news

---------- Post added at 06:49 AM ---------- Previous post was at 06:47 AM ----------

sáng ra nhìn cái domain sale đc hơn 10$ :D cứ tưởng wu cho mình tiền:)) hóa ra là tiền download mà nó chưa tính hôm qua:-S

sax! vãi thế, 1 ngày >100$ @@!

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week