hôm nay có nhiều tâm sự với các bác đây!

Dài quá, đọc có mấy khúc đọc đi đọc lại 3 4 lần mới hiểu >"<
Cái này chắc ko phải viết để xin lời khuyên mà là nói cho đỡ tức hen :D
Nhưng nhìn cách bạn viết thì có lẽ bạn nên tập bỏ bớt chi tiết, kể cả trong cuộc sống của mình, làm như vậy đôi khi cuộc sống nó êm đềm hơn.

Dài quá, đọc có mấy khúc đọc đi đọc lại 3 4 lần mới hiểu >"<
Cái này chắc ko phải viết để xin lời khuyên mà là nói cho đỡ tức hen :D
Nhưng nhìn cách bạn viết thì có lẽ bạn nên tập bỏ bớt chi tiết, kể cả trong cuộc sống của mình, làm như vậy đôi khi cuộc sống nó êm đềm hơn.
vâng bác :)

chị đó thì chịu thua rồi,đã ko biết điều chỉnh bản thân đối xử sao cho đúng,đằng này lại nhu nhược nghe theo lời ko đâu của chị hàng xóm kia :)).để bác ghét lun chị ấy=)) cái giá của sự lợi dụng và nghe lời giờ trả hơi chua

Nhưng mà cái bánh tráng nướng ấy có bao nhiêu tiền đâu.
Ăn bằng đó người chắc chưa hết 50 nghìn mà :binhsua144:

kèo thơm thế mà than vậy bạc gái quê ah ;)) ở tỉnh lẽ như minh mà em nào mồi chày thì vat981 cho em galaxy hay iphone XH ùi bỏ :binhsua141: lâu ngày có cái dùng gặp nha ú bữa ăn 100k XH rẻ hơn đi mấy con abc xyz sợ sida hơn ấy :))

sẽ like nếu thớt nhắn tin yêu cầu em nó gọi lại như vậy để nó biết mình cũng chẳng giàu có gì (hơi tổn thương lòng tự ái, nhưng nên thành thật với người mình đã thích), hoặc thớt có thái độ bỏ con tép bắt con tôm. Bác mần rứa nó không nghĩ gì cả và nhanh chóng rút ra một kết luận là ông ni khá là keo kiệt.
Thớt thấy thế nào?

Nhưng mà cái bánh tráng nướng ấy có bao nhiêu tiền đâu.
Ăn bằng đó người chắc chưa hết 50 nghìn mà :binhsua144:

mình ko quan trọng tiền bạc với bạn gái có điều khi chi tiêu thì chúng ta phải biết điều nào mới thật sự để mình chi tiền ra chứ đâu có chi bừa bãi kiểu đó được,chúng nó được ăn còn chửi vào đầu cho thì có nên chi ra hay không hả bác :(

- - - Updated - - -

sẽ like nếu thớt nhắn tin yêu cầu em nó gọi lại như vậy để nó biết mình cũng chẳng giàu có gì (hơi tổn thương lòng tự ái, nhưng nên thành thật với người mình đã thích), hoặc thớt có thái độ bỏ con tép bắt con tôm. Bác mần rứa nó không nghĩ gì cả và nhanh chóng rút ra một kết luận là ông ni khá là keo kiệt.
Thớt thấy thế nào?

thôi,tự mình rút lui chứ không có nhắn tin điện đóm gì hết,còn thả tép bắt tôm hả,mình không bao giờ thích cái trò này :(

Hic, có khi nào em nó có ý quay lại ko nhĩ.
Nói thẳng em nó là anh thích đi với mình em thôi.
Bik đâu lại chén quành tá tràng :binhsua115:

mới có quen biết nhau vài hôm mà đã...mình thích vì thấy nó hiền,giờ thấy nó như thế nên mình hok thích nữa :(

Bài viết khá hay và chi tiết, mình có góp ý chút. Như bác phân tích vậy cũng hợp lý , nhưng đó là suy nghĩ của riêng bác, biết đâu thực tế mấy bạn đó không đến nỗi tệ như vậy. Thứ nhất bác là người mới quen nên bạn ấy phải ý tứ chút, làm sao dám hẹn hò 1 mình, nên phải rủ thêm người đi chung cũng đúng thôi bác. Thứ hai bây giờ gặp nhau rồi chẳng lẻ đứng lớ ngớ ngoài đường, nên phải rủ đi ăn uống này nọ. Thôi, nếu bác còn thích cô bé kia thì cứ hóng tiếp coi tình hình như nào đã rồi quyết định, he he!

tiền gõ captcha mà để cho bọn nó phá thì :binhsua140:

mấy đứa chưa đi làm lúc nào cũng chỉ biết xài tiền bố mẹ với của người khác nên có bao giờ tụi nó hiểu được cái gì,cứ lối sống thực dụng mai mốt chính tụi nó khổ chứ ai khổ vì không ai thích những kẻ ăn bám dựa dẫm hết :)

Chẹp dài thiệt ! Mà mấy đứa hẹn tự nhiên lòi ra thêm không báo là không chơi được rồi , quả cuối cho 2 em đó đứng đường cũng hả dạ >)

Bác thớt yếu kinh nghiệm quá.Cưa gái thì phải chú ý.Không thì kết thúc đỡ tốn sức.đánh là phải thắng 1 chọi 1 vậy mới nắm phần thắng dc đi kiểu đó tiền đâu mà chịu nổi.Bác ở tphcm hay Đồng nai thế bữa nào giao lưu chơi chia sẻ kiếm tiền online hay kưa gái em có chút KN kua cũng dc 1 bộ sưu tập rồi.giờ quen dc 1 em khá ok.nên ko sác hai gái nữa.

Bác thớt yếu kinh nghiệm quá.Cưa gái thì phải chú ý.Không thì kết thúc đỡ tốn sức.đánh là phải thắng 1 chọi 1 vậy mới nắm phần thắng dc đi kiểu đó tiền đâu mà chịu nổi.Bác ở tphcm hay Đồng nai thế bữa nào giao lưu chơi chia sẻ kiếm tiền online hay kưa gái em có chút KN kua cũng dc 1 bộ sưu tập rồi.giờ quen dc 1 em khá ok.nên ko sác hai gái nữa.
em ở đồng nai bác ợ,bác ở chỗ nào thế :)

bác vớ phải mấy con ẩm ương rồi, may cái là bạn gái em yêu e lắm, tháng này e nợ ngta phải trả nợ nên k có tiền, ny nuôi ăn luôn hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week