Help Hôm nay là một ngày đặc biệt đối với mình, cảm ơn tất cả mọi người trên mmo4me

Status
Not open for further replies.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
Quả thật hôm nay là một ngày rất đặc biệt đối với mình, hôm nay vừa là sinh nhật của mình, đồng thời lại nhận được tin được set lên làm trial mod, quả thật mình rất vui và muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả các bạn trên diễn đàn mmo4me

Qua topic này mình muốn gửi gắm một vài lời tâm sự chân thành của mình về box Gambling & Poker, để anh em trên diễn đàn có cái nhìn sâu sắc hơn về cái mà mọi người vẫn hay gọi là cờ bạc

Gambling đúng như tên gọi của nó, nó có nghĩa là cờ bạc, và cờ bạc thì như ông cha ta vẫn hay nói, cờ bạc là bác thằng bần, cờ bạc thì ra đê mà ở. Đúng vậy, mình không dám nói nó sai, mình xin khẳng định là đúng, nhưng cờ bạc nếu chúng ta nhìn ở một khía cạnh khác khoa học hơn, chín chắn hơn, thì nó đích thực là một bộ môn thuộc cộng đồng mmo, chẳng thế mà admin của chúng ta khi tạo ra diễn đàn này đã thêm gambling & poker như một phần của mmo.

Vậy làm thế nào để nhìn cờ bạc theo một con mắt khác, với tư cách là trial mod của box mình hứa sẽ đưa những bài viết mang tính khoa học nhất, không viết theo cảm tính, để mọi người có thể thấy thực sự gambling nó là như thế nào

Cuối cùng mời mọi người cùng thưởng thức bánh sinh nhật với mình, xin cảm ơn tất cả

images

Ko bit vì lí do gì... Chúc mừng b. cảm ơn vì miếng bánh na.:binhsua50:

Last edited by a moderator:
Chúc bạn SINH NHẬT VUI VẺ.Hạnh phúc bên gia đình :)

tung event ngay chứ tmod...:):binhsua52:

- - - Updated - - -

ôi chết...lại quên chúc mừng sinh nhật tmod...chúc sinh nhật vui vể anh zai..:binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week