hôm nay open server VLTK MMO .

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
reset cho cong bang di admin (sr ko viet dau)

- - - Updated - - -

admin ko reset thì nghỉ thôi, chào anh em. Chơi game mà cố tình để lỗi để anh em bạn bè cũ nó biết nó 3,4x cả để tranh top . Ko công bằng thì sau này chắc admin còn tạo đầy đồ cho nó nữa. Chịu với game này

g4viet

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
:binhsua48: xin lỗi chứ tạo sv ra thu phí mình dc lợi nhiều hơn đấy bạn ạ .:binhsua58: nói nên nghĩ 1 chút

:binhsua48: xin lỗi chứ tạo sv ra thu phí mình dc lợi nhiều hơn đấy bạn ạ .:binhsua58: nói nên nghĩ 1 chút
game có ra gì mới thu phí đc chứ ko ra gì thì thu phí ma chơi à, với lại miễn phí tháng đầu chứ sau tháng đầu vẫn thu phí thì nói gì nữa
Biết có lỗi đó sao ko bug mà để cho mấy thằng nó biết nó cắm auto từ đầu lên 3,4x cả rồi. Reset lại thì còn chơi cho vui, còn ko thì chịu.
Chắc mất 1 vài người thì game vẫn đông thôi

:binhsua48: thế bạn tạo cho mình 1 game miễn phí hoàn toàn đi . hay thu phí cũng được mà ko được lỗi lần nào nhé . :binhsua58: mình là người ko phải thánh . chỉnh sót exp đến lúc có người báo mới để ý và fix .
đừng đem cái suy nghĩ của dân mmo nghi ngờ đủ thứ áp dụng vào game này .

:binhsua48: thế bạn tạo cho mình 1 game miễn phí hoàn toàn đi . hay thu phí cũng được mà ko được lỗi lần nào nhé . :binhsua58: mình là người ko phải thánh . chỉnh sót exp đến lúc có người báo mới để ý và fix .
nói nhiều làm gì, nói chung là bạn ko muốn reset đúng ko .
Nói thế cho nhanh, game lỗi ko ai nói gì quan trọng là cách khắc phục, còn cảm thấy ko muốn khắc phục thì thôi.
Ai muốn chơi thì chơi, ai ko chơi thì nghỉ, ko comment thêm

Sharingan

Junior
Reactions
241
MR
0.000

Tôi ko nói ông cố ý làm ra lỗi . Nhưng có lỗi thì phải sữa. Reset lại rồi x3 exp đến lv 10 không công bằng à . Hay để cả đám 2 3x công bằng hơn ?

g4viet reset lai level di pa

sumchut1

Senior
Reactions
79
MR
0.000
Úp forder music lên trang chủ .anh em dow về chép vào mục game cho game nó hay hơn ,nhạc khí thế .chứ game Võ lâm bản vinagame mới nhất kô có forder music

ngovanviet

Banned
Reactions
111
MR
0.000
cái đậu xanh rau móa, ngủ giấc dậy cũng còn Kết nối server thất bại là cái éo gì thế, game giếc gì éo chuyên nghiệp vãi. thôi nhường cho các đại cu thảo :binhsua49:

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.936
Chat with me via Skype
cái đậu xanh rau móa, ngủ giấc dậy cũng còn Kết nối server thất bại là cái éo gì thế, game giếc gì éo chuyên nghiệp vãi. thôi nhường cho các đại cu thảo :binhsua49:

sao nóng thế bác , ko đọc nắm tình hình à , bạn g4 up cái link mới nhất lên #1 đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week