hôm nay open server VLTK MMO .

:binhsua48: đậu hôm đầu được 50 page ....................

tình hình là lỡ tay fi shop cái giang hồ chỉ nam rồi, giờ sao nhận lại đây bác g4

Tên nv: U2424424 Lv: 82 Nga My 7skill roài, cố lên!
223/189 Si Viu Dong ai train chung thì lên nhá, có bé huyetnhoc rồi =]]
tình hình là lỡ tay fi shop cái giang hồ chỉ nam rồi, giờ sao nhận lại đây bác g4
Pm Tần số hệ thống -> có ngay tắp lự :">

suy nghĩ chủ quan về 1 số điều khiến mem bỏ game mmo truyền kì
1. Phiên bản sai về nv dã tẩu khiến nhiều người không thể làm đc nv và hủy cũng ko đc
2. Có lỗi bug nhím làng khiến mem cảm thấy ko đc đối xử công bằng với các mem biết trước
3. Các nhiệm vụ hoa đăng, quả hk ko có thông tin rõ ràng khiến các mem cảm thấy ko đc đối xử công bằng với các mem biết trước lần 2
4. Boss quá mạnh và mem ko biết cách đánh và cảm thấy nản khi người khác 8,9x mà mình vẫn đi train 3,4x
5. Map hơi ít dẫn đến quá tải những bãi train lv thấp
6. Admin tham gia ban nick mem khi mem comment trên tần số thế giới với từ ngữ ko hay (admin ko nên tham gia vào việc đó)
7. Admin ko có thông báo chính thức về việc fix các lỗi hay 1 lời gì khiến mem cảm thấy đc sự công tâm trong game
8. pm admin để hỏi các vấn đề không biết trước và ko được trả lời khiến mem cảm thấy ko đc tôn trọng
........................................

Nếu thật sự muốn phát triển lại 1 game thì phải biết khắc phục thất bại. Fix lôi ko quan trọng lắm quan trọng là thái độ khắc phục từ phía admin.
Còn ai cảm thấy chơi giải trí cho vui thì cũng ko ảnh hưởng lắm. Còn ai mang bản tính khóai cạnh tranh, thể hiện như mình thì việc chơi 1 game như thế này ko phù hợp cho lắm

Chúc anh em chơi vui vẻ

Admin ới ời nv U2424424 không thế bán vật phẩm vào shop nó trơ trơ luôn check hộ em với

:binhsua49: ra ngoài thành phù về . do bạn xài giang hồ chỉ nam move map chứ ko phải phù

Làm thế éo nào 83 nãy giờ farm 5,6 tiếng lên có 30% :| Làm sao mà lên 90 học skill đây. Đề nghị sửa tẩy tủy free mãi mãi đi . nửa nạc nửa mở farm mệt quá :((

Max

Thế cho hỏi Thủy Tinh tìm thấy ở đâu :|

Max
thủy tinh thì tìm thằng sơn tinh mà hỏi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00