hôm nay open server VLTK MMO .

hiện tại mình không muốn duy trì server kiểu thế này nữa . nói thẳng luôn mở kiểu này sẽ rất ít người chơi PB TLKD hiện tại lúc ít nhất lượng mem cũng trên 500 trong khi sv này cao nhất cũng chỉ được 100 mà số link PR lớn hơn nhiều so với sv TLKD của mình . kiểu cày cuốc này phù hợp với 1 phần nhỏ thôi . :binhsua48:
trích bài viết gamek
cho rằng game thu phí giờ chơi ko mở cash shop là công bằng với mọi người là 1 sai lầm . người có tiền có thể nạp vào mua đồ ngon và mọi thứ cũng trở lại như cũ
Nhưng có một thực tế là với xu thế bây giờ, một MMO thu phí sẽ chỉ thỏa mãn được lượng rất nhỏ gamer chịu chi trả, còn lại đại bộ phận sẽ bỏ qua. Mà một khi game đã không đông, không xôm thì ngay cả những người mua thẻ tháng cũng cảm thấy chán nản khi đăng nhập vào. Đó là chưa kể doanh thu của NPH cũng không cao.

a ấy nói rất hay , close :m021: Dù sao cũng có những trận tống kim phê cmnr :D

Max

:binhsua49: huyetnhoc mua nhẫn AB hết bao nhiêu pm inbox mình trả lại tiền cho bạn

:binhsua48: sặc vậy thì còn hơn cả bên mở shop 1 bộ an bang có 500k thôi . muốn mình trả bằng LR hay PP thì pm inbox nhé .

:binhsua48: thì chỉ có bạn là thiệt hại lớn nhất nên tui đền bù . :binhsua155:

thế mới nói cái gì mới thì cũng khó khăn.
Đã giải trí thì phải mất tiền rồi. Tuy nhiên mất tiền thì phải cho đáng.
Game có lỗi là sự thật. Mem cảm thấy game có lỗi thì đợi tín hiệu fix lỗi từ admin. Thế các game trước khi open mới có 1 thời gian gọi là closed beta để test kiểm tra lỗi. Và fix hết lỗi thì mới ra bản OPEN
Lúc đó thì game mới có thể vừa lòng gamer đc. Còn game đưa vào hoạt động ngay mà lỗi tùm lum thì 1 phần rất lớn những gamer cày game giải trí cảm thấy ko muốn tiếp tục. Vì tuy là giải trí nhưng công sức họ đầu tư vào cũng khá lớn mà nhìn game ko ổn đinh, ko công bằng, ko trơn tru thì tự nhiên họ sẽ nản.

Vì vậy nếu admin muốn phát triển thì mọi nguời vẫn ủng hộ và giúp quảng bá game. Tuy nhiên bạn có thật sự muốn phát triển game hay ko?????
Việc bạn cần làm bây giờ ko phải là đóng cửa game mà là khắc phục lỗi trong game theo 1 hướng tích cực và hoàn hảo nhất. Và khi đó tung ra bản OPEN BETA hoàn chỉnh thì khi đó mem sẽ tự khắc tham gia đông

Khi GAME đã hoàn tất ra bản OPEN thì cũng thông báo luôn miễn phí tháng đầu, và phí hàng tháng sẽ là bao nhiêu để mem cảm thấy bạn thật sự muốn kinh doanh và phát triển lâu dài chứ ko phải là chỉ làm cho vui và tham gia và đầu tư.

Hết.

P/S : còn bản cảm thấy ko muốn làm nữa mà đóng của thì mình cũng ko nói gì. Ông tadt cũng "đang định" làm 1 phiên bản võ lâm truyền kì giống bạn. Vì vậy nếu bạn ko làm nữa thì cũng sẽ có người khác làm.

Mình gọi đc 16 ông bạn, và 12 ông cày ngay khi game open tuy nhiên vì quá nhiều lỗi, 1 số gamer cũ biết bug lỗi để vượt cấp (nhím) , admin tham gia ban nick các kênh.... nên mấy ông ấy nói Admin ko chuyên nghiệp và nghỉ sạch, mình cũng vì vậy mới nghỉ.

vậy mình nhường chỗ cho bạn tadt làm . cám ơn mọi người đã tham gia MMO truyền kì trong thời gian qua .

vậy tạm biệt bạn. Dù sao cũng cám ơn tạo đc 1 sân chơi cho anh em xả stress mấy hôm nay.

vậy mình nhường chỗ cho bạn tadt làm . cám ơn mọi người đã tham gia MMO truyền kì trong thời gian qua .
Game có 1 số điều khiến gamer nản:
1) 1x lên 8x vô cùng dễ, làm mất đi bản chất của CTC
2) 8x đã có kill và luyện kill vô cùng nhanh ( 1 ngày là max), điều này khiến cho nhìu người max kill chả biết làm gì nữa ngoài đi tk or sắn boss sát thủ
3) săn boss vàng mà rơi ra đồ kim phong thì hơi ngạc nhiên đó. :binhsua58:
4) thiết nghĩ bí kíp phải cực hiếm thì khi ai có đc kill 9x mới cảm thấy tự hào, chứ đằng này nhà nhà kill 9x, người người kill 9x :binhsua51:

:binhsua47: nếu làm như trên thì sv còn vắng hơn nữa . thật đấy

:binhsua47: nếu làm như trên thì sv còn vắng hơn nữa . thật đấy
anh em kết nghĩa trong khó khăn. Vui nhất là lúc cày từ 1x ->9x. Còn đến 9x trở đi thì có mà mỗi thằng 1 hướng.
Ai cũng muốn chơi luyện lv thật chậm cho vui chứ còn nhanh thì nói làm gì nữa

@@@@@@@@ " bán cho tôi 1 vé đi thăm tuổi thơ " :binhsua53:
nhìn nhận server hay, nhưng mà ít người chơi quá, nên đội ngũ cày tiền vạn, săn boss ko nhiều -> game bế tắc :binhsua155:

:binhsua16: nếu theo kiểu đó thì game càng vắng hơn . chỉ những người quen biết chơi thì rồi cũng chán thôi .

mẹ ơi bỏ cả tuần cày game không làm ptu lo cày cấp giờ đóng cửa

mày mới mua nhẫn làm bá chủ, server đóng cửa là sao pa:binhsua04: bữa qua thấy thằng kia săn ra đồ Nhu tình, có cái áo + kỹ năng 1 cấp, tao cũng mua về chơi NM luôn, vậy mà chưa gì đóng cửa, VL:binhsua17:

:binhsua16: nếu theo kiểu đó thì game càng vắng hơn . chỉ những người quen biết chơi thì rồi cũng chán thôi .
Theo mình nghĩ, bạn có thể fix các lỗi cơ bản.
Bỏ mấy cái event hoa đăng, quả hoàng kim.
Fix lỗi con nhím nv Long Ngũ

Nhiệm vụ HK thì hòan thành 1 nv chỉ đc tăng 10 cấp (giới hạn từ đến 6x), khi đó kịch kim khi làm xong nv chỉ đạt 60. Còn lại là cày lv thì vui hơn.
Không cho làm nv tăng skill vì như vậy làm mất giá bí kíp. Ngòai ra luyên skill phải lâu thì mới thú vị còn nhanh thì chán

Cậu có thể OPEN lại SERVER (hoặc tạo 1 sv mới) test thử 1 tuần. Trong thời gian đó mọi người sẽ giúp cậu quảng bá game. Xem kết quả thế nào rồi quyết định đóng cửa hay ko. Dù sao cậu cũng mất nhiều thời gian công sức vào nó rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week