Ask HÔM NAY TÔI THẤT TÌNH

em nói thật chứ thời gian đó lúc ở trong trường e hay phát điên mà mẹ em định đưa e vô trại tâm thần đó sau đó xin khỏi bộ đội mãi mới dc ra em mới ổn hơn xíu ko em lại càng điên..em ước gặp thằngd đó mà chắc được như lời ước gì em đã chuyển ngạnh sang sọc trắng đen rồi

và thằng người yêu mới của nó đây ..dm nó thằng kia học sĩ quan chính trị cùng ngành ông bố nó..bố thằng này bạn bố nó nó yêu luôn..mẹ nhiều lúc e muốn giết người là vì thế các bác ạ .em chém nhau trong trường bị đuổi học là vì nó ..mẹ lũ đàn bà khốn nạnView attachment 118279 View attachment 118280 View attachment 118281 View attachment 118282 View attachment 118283 View attachment 118284 View attachment 118285 View attachment 118287 View attachment 118288
Khẩu vị của bác mặn thật:D

xin tí mì chính lát hết buồn close
Mình ko biết uống rượu giải sầu,chỉ thích nghe EDM và ngắm gái xinh sau giờ làm việc thôi :)
Đàn Ông bản lĩnh thì không nên lụy tình :popo_embarrassed:

Last edited:
Vì 1 đứa con gái mà hủy hoại cả cuộc đời mình có đáng k bác ơi :D
P/s:Bác đz vl lo j ko có ny, thề nyc của bác xấu vl =)) như đôi đũa lệch vậy :v

Dù gì thì post ảnh ko che con nhà người ta lên đây cho người khác vào bình phẩm không có gì là hay ho cả :)

Last edited:
Bác thặc là đàn ông con trai mà vậy giờ tính thế này về cắm cái nhà đưa mình ghi con đề sau 4h30 chưa chắc NYM của nữ kia giàu bằng bạn nhé ... đấy hiến kế như khổng minh bác cứ y vậy :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

oh no, vào trễ ko kịp hóng hớt rồi :popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry::popo_cry:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week