hôm nay tự nhiên bị công an triệu tập . có ai bị như mình không :((

Status
Not open for further replies.
à , bạn @lalala nghịch dại public cái site UG lên forum và bảo anh em click đi hot lắm , click vào thì có thông báo của C50 Bộ phòng chống tội phạm công nghệ cao lưu lại thông tin để điều tra những người click vào , nên bạn ấy ra đảo :)

Tất nhiên không phạm tội gì thì không lo, nhưng tự nhiên bị lưu lại thông tin ai cũng cay các bạn à :D

Nếu mà C50 phát hiện ra mặt tối của mmo4me thì những verified members có bị gì không nhỉ :oops:

à , bạn @lalala nghịch dại public cái site UG lên forum và bảo anh em click đi hot lắm , click vào thì có thông báo của C50 Bộ phòng chống tội phạm công nghệ cao lưu lại thông tin để điều tra những người click vào , nên bạn ấy ra đảo :)

Tất nhiên không phạm tội gì thì không lo, nhưng tự nhiên bị lưu lại thông tin ai cũng cay các bạn à :D
nó có yh em mà nó k sent e k em cũng dín chưởng rồi ặc ặc

vừa gọi lên công an tỉnh xong, họ bảo có liên quan đến sử dụng LR . từ lâu rồi mà sao giờ mình mới bị nhỉ . đợt đó cũng dùng nhiều , k biết mình sẽ bị sao đây :((((((((

Haha. Mình cứ nghĩ cái mác Hot Boy thì phải vừa đẹp trai, vừa thông minh thì mới là Hot Boy cơ. Ai ngờ up cái code lưu log vớ vẩn đó mà cũng rùm beng. Tôi cá với bạn là cái code index lưu log và giả mạo C50 đó có share đầy trên mạng. Và ngay cả tôi cũng có thể đi kiếm cái code đó và up lên site của tôi và giả mạo.
Tầm hiểu biết còn non quá!

vừa gọi lên công an tỉnh xong, họ bảo có liên quan đến sử dụng LR . từ lâu rồi mà sao giờ mình mới bị nhỉ . đợt đó cũng dùng nhiều , k biết mình sẽ bị sao đây :((((((((
chuẩn bị phong bì dày vào

Haha. Mình cứ nghĩ cái mác Hot Boy thì phải vừa đẹp trai, vừa thông minh thì mới là Hot Boy cơ. Ai ngờ up cái code lưu log vớ vẩn đó mà cũng rùm beng. Tôi cá với bạn là cái code index lưu log và giả mạo C50 đó có share đầy trên mạng. Và ngay cả tôi cũng có thể đi kiếm cái code đó và up lên site của tôi và giả mạo.
Tầm hiểu biết còn non quá!

và kể cả nó lưu log lại cũng chăng sao nếu bạn ko làm gì vì tên miền đó đã được public lên dantri, tuoitre... không lẽ người đọc tò mò bấm vô cũng bị điều tra ak

nói thật là mấy bữa nhìn thấy cm của " HOT BOY " mà ngứa éo chịu dc.

giả trình xem có rủa tiền ko thôi ai bảo nhiều tiền :D

Vụ LR thôi các bác à. CA bảo các bác viết tường trình về việc exchange LR để làm gì kìa. Bác nào nhiều số lượng lớn mới bị triệu tập

:D lót dép hóng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week