hôm nay tự nhiên bị công an triệu tập . có ai bị như mình không :((

Status
Not open for further replies.
Hình như anh em Nam Định nhiều người bị dính hay sao ấy, mình cũng bị này. Cũng sáng 24 này lên trình diện :(( . Hôm đấy chắc được gặp mặt anh em rồi
anh giao dịch với ai mà bị dính vạy anh,có phải bác account-vietmaker ko

anh giao dịch với ai mà bị dính vạy anh,có phải bác account-vietmaker ko

Mình không rõ nữa, không nhớ account vietmaker là ai, công an đến tận nhà nói chuyện làm hàng xóm họ bàn tán xôn xao :((

Mình không rõ nữa, không nhớ account vietmaker là ai, công an đến tận nhà nói chuyện làm hàng xóm họ bàn tán xôn xao :((
bác ấy là admin của shopLR đó,anh lên rồi về cho anh em biết nguyên nhân với nha,em cũng lo quá.

mod pockervn2012 bị gọi chắc là do chơi pocker online phạm pháp là 1, bán vps lậu là 2, ... xác định xuân này con k về :D

máy bác bán vps cứ chuẩn bị tinh thần đi nhé :cool:

Bây giờ nên hạn chế giao dịch qua bank, nên dùng wmz hoặc pm :D

Thế làm sao rút về bank?
hạn chế mà bác, không phải là k có giao dịch qua bank, như vậy vẫn an toàn hơn. mấy bác exchanger bị gọi rồi. exchange pm, wmz qua mấy bác đó, hoặc wmz cho rút trực tiếp từ tài khoản về bank phí 1% hơi chat :D

ví dụ mấy bác bán vps mà để nguyên thông tin bank thì bị gọi quá dễ vì thông tin rõ ràng. nhưng nếu chỉ dùng wmz, pm thì khả năng tìm thấy thông tin khó hơn :D

referee1990 said:
cậu lên rùi à kenluv1102 có gì hot ko :(
uhm t lên rồi chả có j hot cả. nta hỏi có quen ai tên j ấy quên mất ở bến tre k @@

có pro này bị gọi lên mà lên hỏi có quen người kia thôi ko sao cả :D

vietmaker chắc là hacker dính phốt nên từ đây tìm ra các ug khác, k biết vietmaker là ai nhưng ai liên quan chuẩn bị tinh thần trước :D

Nói chung là lập cái topic riêng, ai bị gọi thì khi về lên review cho anh em cái cho đỡ bàn tán này nọ mỗi người nói một kiểu làm hoang mang ae, không kiếm ăn được gì cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week