(*.*) hôm nay vừa chia tay ngju, vừa bị ăn cam...còn gì bằng?? anh em vào chia sẻ

7,5lr mà cũng buồn à .1 bài học với cái giá quá rẻ.còn em kia mới học 12 thì yêu đương cái gì.yêu e ý là nuôi vợ tương lai cho thằng khác chứ đc gì vậy là chia tay e ý cũng có cái lợi là đỡ bị mất 1 khoản tiền rất lớn .K CÓ GÌ PHẢI BUỒN .TRONG VỤ NÀY BẠN VẪN MAY MẮN .:binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:
pác nói gì vậy? khó hiểu quá trời...................

7,5lr mà cũng buồn à .1 bài học với cái giá quá rẻ.còn em kia mới học 12 thì yêu đương cái gì.yêu e ý là nuôi vợ tương lai cho thằng khác chứ đc gì vậy là chia tay e ý cũng có cái lợi là đỡ bị mất 1 khoản tiền rất lớn .K CÓ GÌ PHẢI BUỒN .TRONG VỤ NÀY BẠN VẪN MAY MẮN .:binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

rất chính chắn, giống tui hehe :D

Nếu mất tiền thì ko nên buồn - vì mất tiền sẽ phải nghĩ cách kiếm ra tiền tiếp . đầu óc hoạt động sẽ thông minh hơn.
Chia tay người yêu lại càng ko phải buồn vì chia tay người yêu thì minh sẽ lại yêu 1 con khác :))

trái tim lạnh không cần ai sưởi ấm
đôi chân này dư sức tự đứng lên ^^

Nếu mất tiền thì ko nên buồn - vì mất tiền sẽ phải nghĩ cách kiếm ra tiền tiếp . đầu óc hoạt động sẽ thông minh hơn.
Chia tay người yêu lại càng ko phải buồn vì chia tay người yêu thì minh sẽ lại yêu 1 con khác :))

quan điểm của các pác trong tình cảm khác em quá ah, hic

chia buồn cùng bác
gắng lên nào, đời người có lúc mà ;) yên tâm đi, rồi may mắn sẽ đến, chỉ cần ko nãn, ko bỏ cuộc là được

trái tim lạnh không cần ai sưởi ấm
đôi chân này dư sức tự đứng lên ^^
-> thơ nữa ghê ta :D:D

anh gì đó ơi đừng buồn, cuộc sống đâu phải chỉ có nhiêu đó đâu, thời gian còn dài thì còn nhiều điều chờ đợi a phía sau mà :D:D. Em đây lớp 11 chưa có "ẽm" nào nè :)) vẫn lạc quan, yêu đời :))

-> thơ nữa ghê ta :D:D

anh gì đó ơi đừng buồn, cuộc sống đâu phải chỉ có nhiêu đó đâu, thời gian còn dài thì còn nhiều điều chờ đợi a phía sau mà :D:D. Em đây lớp 11 chưa có "ẽm" nào nè :)) vẫn lạc quan, yêu đời :))
mình đây năm 3 kinh tế quốc dân, đó là mối tình đầu của mình
ngta pảo tình đầu thì khó quên, cứ cố gắng quên thì nỗi nhớ cứ ùa về
mà mọi ng trong nhà trọ thì ko có ai để tâm sự cả, hic...
ng ju ngta thì lại hay đến, lại càng làm mình nhớ chứ...hu
:binhsua80:

Last edited by a moderator:
Người trong cuộc nghĩ: cả thế giới như sụp đổ, mất phương hướng, cảm giác về một cuộc sống vô nghĩa trỗi dậy!:binhsua28::binhsua23:
Người ngoài cuộc: Ồ, thế giới mới đang rộng mở đớn chờ kìa. hehe.:binhsua25:
Cách tốt nhất bây giờ là tạo thêm vài cái topic chém gió cho thoải mái tinh thần.hihi:binhsua27:

Biết ko e anh là người đau khổ
Đã 1 thời lầm lỡ khi yêu
Nhưng khi yêu a mới hiểu 1 điều
Mỗi lần yêu là 1 lần ..tốn bong bóng ( BCS ):binhsua83::binhsua94:

Chia tay cô này rồi sẽ có cô khác. Bác có đau buồn thì cũng hại bác thôi chứ e nó cũng ko biết bác đau buồn thế nào đâu. Hãy thương yêu bản thân mà vui vẻ lên

Hjx ... xem clip xong nhớ ngừ ju cũ và ngừ ju đầu tjên quớ ... chja sẻ cũng pác :binhsua19:

mình đây năm 3 kinh tế quốc dân, đó là mối tình đầu của mình
ngta pảo tình đầu thì khó quên, cứ cố gắng quên thì nỗi nhớ cứ ùa về
mà mọi ng trong nhà trọ thì ko có ai để tâm sự cả, hic...
ng ju ngta thì lại hay đến, lại càng làm mình nhớ chứ...hu
:binhsua80:

Ra mấy quán ốc sau KTX làm vài li rượu rồi về. Đừng say

---------- Post added at 08:44 PM ---------- Previous post was at 08:43 PM ----------

nhưng làm thế nào giờ hả pác? em pùn lm! em chịu thui

Nam nhi mà yếu thế. ngồi 1 chỗ nghĩ vẫn vơ thêm buồn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week