Hôm qua đặt vé Vietjet Air, ức chế muốn đấm thẳng mặt thằng này!

chắc là 1 số người tới trễ nên họ kéo vào làm thủ tục để đi lun
mà nhân viên cũng dở ko giải thích

Anh mà xem phim là tôi mời anh ra ngoài nha!

Thớt gửi video lên báo mạng Vnexpress, Dantri đi.. rồi cho lên face. :D. Gửi mail tới bộ phần hỗ trợ của Vietjet. Đảm bảo ra đi, không một công ty nào muón giữ nhân viên ntn đâu thớt...đặc biệt là 1 hãng hàng không. :)

anh mà quay phim là tôi mời anh ra ngoài nhá

các bạn trên cứ nói con cháu là sao vậy? con cháu thì con cháu nhưng đây là làm ăn kinh doanh làm mất hình tượng mất uy tín khách hàng là chuyện rất nguy hiểm nếu k cẩn thận thì mọi người sẽ quay lưng lại tới lúc đó thì đừng nói ..

thôi các bác đừng làm quá lên bỏ qua đi, mình chả bao giờ đi đâu xa nhà quá nên ko gặp những cảnh này, hôm bửa ra mua hàng ngoài TGDĐ cũng thế, NV ở đấy nó ngu với cứ cái kiểu nói khách sai cay ko chịu đc, hàng khách đặt mà nó ko biết là khách đặt cái gì luôn, Nexus 9 là cái gì vậy anh em ko biết, ah ah nó chưa có hàng anh ah a ko đặt đc đâu nha " trong khi mình đã đặt xong rồi vì mình đặt qua tổng đài tổng đài kêu mình ra đó gữi tiền cọc " thế mà khi ra nó cứ nói ko biết r cứ bảo ko có, mẹ nó mình nói cho nó hiểu nó cũng k chịu nghe cay muốn chửi dễ sợ luôn, và buộc phải gọi lại tổng đài cho bọn TĐ nc với bọn NV ở đó .
R 1 lần nữa đi mua con Ipad cũng gặp cảnh này, mình đặt hàng xong r giá cũng xong r vì đc nó giảm giá gần 3tr nên mới mua, khi mua nó cứ bảo mình đưa thiếu tiền, dù rằng mình kêu nó KT đơn hàng của mình, mà nó cứ bảo đúng là tên a đó giá trên đó cũng là giá khác nhưng a mua ở đây thì e biết ở đây thôi và a đưa thiếu tiền VKL lại phải gọi tổng đài tiếp :(
cứ 1 lần mình ra khỏi nhà là y như rằng mình gặp chuyện nên 1 tháng ra khỏi nhà có 1 lần cho đở cay cú :p

anh mà comment sau tôi thì xin mời anh ra ngoài nhé :3

anh mà quay tay thế này - thôi thì tôi với anh zô nhà nghỉ nhá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back