Matrix HOMEBLOCKCOIN - "Khát Vọng 1000 Đô". ICOVietmy Rebate 100%. Dự án đến từ Âu Châu.

có ai cài đc 2FA Code của HBC không nhỉ ?
thớt hướng dẫn cài 2FA Code của HBC với. cài mãi khôg được
Cài 2FA dễ mà bạn. Chỉ cần Scan barcode. Xong nhập code vô và kích hoạt lên.
Lưu ý phải nhập đúng và đừng quá hạn sử dụng nha. Mỗi code chỉ vài giây thôi.

đã tham gia, mà min để mua là bao nhiêu coin vậy bạn
Min thì ko giới hạn. 1 HBC cũng được. Nhưng mà bạn phải có tối thiểu 100 HBC mới rút BTC ra đc nhé!

Tính đến thời điểm này rõ ràng Homeblockcoin là đồng Coin Lending có chiến lược mở bán ICO Thông minh nhất từ trước đến nay.
Những ai đã mua được Coin sẽ không mua được nữa... Họ ưu tiên cho người ko mua được...
Điều này đồng nghĩa rằng số lượng Coin khi lên Sàn được chia đều cho tất cả mọi người...
Cá mập rất khó lòng tích trữ... Bắt buộc cá mập cũng phải thức khuya, dậy sớm tạo acc mới, canh mua như bao người khác...

nhưng h max coin mua nó đang giảm dần, h 250 xu là hơi ít :(
trâu chậm uống nước đục thôi vậy
@StevenForexCom check dùm hộ mình xem đã ref chưa nha :D usename: Nnh2412

HBC có mua được số lẻ ko mọi người,hay phải là bội số của 50,vd mình ko đủ tiền mua 250HBC,mua 220 được ko

Phải xác thực 2FA Code mới mua đc hảc ậu
Đừng vội cài 2FA nha bác... Cứ để bình thường kẻo lúc mua phải xác thực thì lâu lắm...

HBC có mua được số lẻ ko mọi người,hay phải là bội số của 50,vd mình ko đủ tiền mua 250HBC,mua 220 được ko
Được nha bạn!

dm h coin đa cấp mọc như nấm sau mưa, thằng đầu lừa thằng sau,.... chúc thằng mua sau cùng chết bình tĩnh

Min thì ko giới hạn. 1 HBC cũng được. Nhưng mà bạn phải có tối thiểu 100 HBC mới rút BTC ra đc nhé!
những acc đã mua dưới 100 và ko mua đc nữa làm sao rút?

Chắc có lẽ đợi nó lên sàn nội bộ rồi def BTC vào mua tiếp thôi;)

Lâu lâu mới có 1 đợi chỉ dành cho người chưa mua được nha bạn!

dm h coin đa cấp mọc như nấm sau mưa, thằng đầu lừa thằng sau,.... chúc thằng mua sau cùng chết bình tĩnh
Thế thì vào hàng đầu đi... :)) Đang phát hành ICO mà lo gì...
Cơ hội trước mắt, mắt bắt hay không thì tuỳ bạn... Mất 1 ăn 10...
Vấn đề ở đây là open mind để nhìn nhận 1 chiến thuật đầu tư MLM Coin Lending chứ không phải nằm ở vấn đề nó là đa cấp hay không... Đa cấp kiểu biến tương thần dược như VN thì xấu, chứ đa cấp trong tài chính thì có mà đầy rẫy từ phố Wall đến London, Hongkong nhá...

Thế thì vào hàng đầu đi... :)) Đang phát hành ICO mà lo gì...
Cơ hội trước mắt, mắt bắt hay không thì tuỳ bạn... Mất 1 ăn 10...
Vấn đề ở đây là open mind để nhìn nhận 1 chiến thuật đầu tư MLM Coin Lending chứ không phải nằm ở vấn đề nó là đa cấp hay không... Đa cấp kiểu biến tương thần dược như VN thì xấu, chứ đa cấp trong tài chính thì có mà đầy rẫy từ phố Wall đến London, Hongkong nhá...
Không biết sao chứ thấy đọc comment của ông đầy giọng kinh tế, có học kinh tế hay học văn gì k ông:p:p:p

Không biết sao chứ thấy đọc comment của ông đầy giọng kinh tế, có học kinh tế hay học văn gì k ông:p:p:p
Em kinh doanh tự do bác à... Thời gian rảnh thì em trade...
Trước em theo Sàn vàng từ 2010. Đến 2012 thì Forex...
Sang Mỹ em lọ mọ vào Binary Options do cuộc sống ở Mỹ ko có nhiều thời gian chăm lệnh...
Sau đó Major Stock và Penny Stock...
Tầm 2, 3 năm đổ lại đây thì Cryptocurrency :)
Nhìn chung thì chưa có kênh đầu tư nào mang lại lợi nhuận gấp x10, x20 thậm chí là x100 lần chỉ trong 1 thời gian ngắn như ICO :) 1 dạng IPO 4.0 :D
Lợi nhuận luôn đi kèm với rủi ro. Rủi ro càng cao, lợi nhuận càng lớn.
Cơ hội hay không tuỳ vào cách người ta nhìn nhận nó ntn thôi bác...
Nhìn chung, mấy trăm anh em trong Group ICOVietmy tính đến thời điểm này vẫn chưa có ae nào lỗ 1 đồng vốn nào...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week