hổng hiểu vụ ban nick của pixprofit này @@

hic. chả hiểu sao mà mấy hôm nay bị ban acc liên tục. chưa đc 1 tuần mà hết 4 acc rồi. e đánh khoảng 1 tiếng rồi out soft ra, sau đó khoảng 15' thì log vào lại (log những nick vừa out ra) thì tự nhiên lại bị ban.:(.không bik có phải tại log ra log vào nhiều không ạ. các pro giải đáp thắc mắc giùm e với.:((

ban nick vì dùng soft....pixprofit chơi kỳ thế nhỉ...dùng soft tăng năng suất cho pix mà nó lại ban

gõ được 5 dòng ! Loading no limit ! :( Ko biết có phải là bị banned ko vì từ lúc chơi pixprofit đến nay chưa bị banned lần nào ~~

Hông hts tí thui. Chắc là chua thoát nick trong web rui...Mà pix dạo này điên lằm. Nình bị ban 4ids trong 2 ngày đấy. Còn soft của xuân đức thì ko liên quan ji đến vụ ban acc cua ban đâu. Vì ng ng làm soft XD bi ban linh tinh thế thì, ai cũng bị ban rui. .
Ps Mà bạn Đức đẹp trai, dẽ thương lắm . Chắc soft của bạn í, ko xấu tính thế đâu.....:binhsua08:

tốt nhất là các bạn đừng dung id chủ để gỏ để tránh tình trạng login vào web mà chưa out ra mà đã log vào soft. mình xưa jo toàn gõ soft gỏ tầm 30p rồi lại out ra chơi game nhưng chưa bị band bao giờ

Hông hts tí thui. Chắc là chua thoát nick trong web rui...Mà pix dạo này điên lằm. Nình bị ban 4ids trong 2 ngày đấy. Còn soft của xuân đức thì ko liên quan ji đến vụ ban acc cua ban đâu. Vì ng ng làm soft XD bi ban linh tinh thế thì, ai cũng bị ban rui. .
Ps Mà bạn Đức đẹp trai, dẽ thương lắm . Chắc soft của bạn í, ko xấu tính thế đâu.....:binhsua08:
mình có bao h log mấy nick phụ ở web đâu. toàn log trong soft thôi, chỉ có acc chính mới log trên web để xem pri

Log ra log vào nhiều lần, gõ sai, gõ tầm bậy, sumtting dài hạn, ko chọn đúng hình *** mèo lúc đang gõ... Là ăn ban, lý do using soft chỉ là cái cớ nhanh nhất để giải thích :)

Log ra log vào nhiều lần, gõ sai, gõ tầm bậy, sumtting dài hạn, ko chọn đúng hình *** mèo lúc đang gõ... Là ăn ban, lý do using soft chỉ là cái cớ nhanh nhất để giải thích :)
nhưng mình mún hỏi là nếu mình đánh 1h rồi out ra sau đó 15 phút là log vào lại (vẫn với những acc vừa out) thì có bị can không?

có sao đâu bạn. mình vẩn làm vậy mà chưa bị band bao giờ. chắc do bạn xui xẻo thôi.

Túm lại là ăn ban rồi thì nó ko thả đâu, tốt nhất là trc khi cạp vao topic update xem pix nó có đang khùng ko, còn hay cạp đêm thì cứ để vài giờ cũng ko sao, đừng pause 1h xong vào gõ là đc =)) , mạng ổn định mình vẫn gõ 6-7k xong mới out có bị j đâu :))

Tình hình là ko ID nào có thể gửi được mail vào địa chỉ [email protected], nhưng khi dùng 2 acc bất kỳ khác gửi mail cho nhau thì vẫn nhận được... Anh chị em có thông tin gì mới ko ?

làm đàng hoàng cho nó là được,vì pix admin pix cũng đàng hoàng(mình chắc chắn điều này :) )

Dạo gần đây bị banned thường là do mạng nhỉ? :binhsua09:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,835
Latest member
Heaven11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back