Got Paid Hóng QUIZ tổng kết và pay tiền tháng 9-2016

éo gì ông Quiz tháng này update tính thiếu cho mình gần 20$, vừa mail hỏi xem sao, lần đầu tiên bị dư này

Mấy ông chơi toàn bản quyền nặng bảo sao nó hay đá , mình reup nhưng mà bản quyền nhẹ , từ khi lập kênh chưa gậy chưa phốt lần nào đây :D

Mấy ông chơi toàn bản quyền nặng bảo sao nó hay đá , mình reup nhưng mà bản quyền nhẹ , từ khi lập kênh chưa gậy chưa phốt lần nào đây :D
tháng trước bị 1 gậy vẫn pay bình thường, tháng này thêm 1 gậy những vẫn xanh kt, nó cũng không đá, chỉ ko vào ược BD nữa
khả năng dc pay bao nhiêu % vậy bro

Nó lươn lắm thôi rút sang GA. Mà bây h vào hủy liên kết nó có nhả ra cho mình ko nhỉ? :(
bác làm yt lâu chưa mà $ quá trời vậy, mình chơi hơn năm nay mà lẹt đẹt toàn 3, 400, giao thông tý không, mình làm cả mảng real offer, có gì trao đổi tý

tháng trước bị 1 gậy vẫn pay bình thường, tháng này thêm 1 gậy những vẫn xanh kt, nó cũng không đá, chỉ ko vào ược BD nữa
khả năng dc pay bao nhiêu % vậy bro
Ko vào đc db thì bt mà , cách đây mấy tháng nhiều người bị mà , của mình cũng thế xong tự nhiên lại vào đc , chả hiểu lắm .

Ko vào đc db thì bt mà , cách đây mấy tháng nhiều người bị mà , của mình cũng thế xong tự nhiên lại vào đc , chả hiểu lắm .
thank bro nhé, hy vọng nó pay, mình có ít thôi, nhưng ko có thì chết đói, chúc ae kiếm được nhiều tiền từ ad gồ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom