Got Paid Hóng quiz update và pay tháng 8

cái đkm nhà nó kênh mình content sống đc từ lúc chơivs nó là 3 tháng h đến lúc pay nó đạp ra 1 nữa đắng

YTB đổi rule thì bọn net nó ăn dc thêm 1 đống tiền của mem xong nó làm theo rule mới, ăn cả 2 đầu ngon vãi ra.

cái đkm nhà nó kênh mình content sống đc từ lúc chơivs nó là 3 tháng h đến lúc pay nó đạp ra 1 nữa đắng
content sao không chơi với gà hả bác.chơi với net lại bị ăn chia với nó nữa.nội dung tự làm chiến gà ăn cả không ngon hơn ak mà lại vào net:(

ừm bạn nó update trên blance rồi nhưng nó sút gần 50% kênh của mình toàn content
vậy thì nó chơi bẩn quá, sút thì sút ngày từ đầu tháng lúc cập nhật luật mớí luôn, chứ đến lúc cập nhật $ xong sút thì mẹ nó, tháng này đang lỡ lao theo, hết tháng chắc nghỉ sang GA

vậy thì nó chơi bẩn quá, sút thì sút ngày từ đầu tháng lúc cập nhật luật mớí luôn, chứ đến lúc cập nhật $ xong sút thì mẹ nó, tháng này đang lỡ lao theo, hết tháng chắc nghỉ sang GA
mình tin tưởng nó mình chỉ nghĩ nó đá những kênh spam nội dung khiêu dâm reup vv.......tại trước h 20 kênh mình nó k sơ gáy sáng này mở mắt ra bị nó khắm đít...nhức vl T T mất niềm tin ae chuyền nhà nào......

mình tin tưởng nó mình chỉ nghĩ nó đá những kênh spam nội dung khiêu dâm reup vv.......tại trước h 20 kênh mình nó k sơ gáy sáng này mở mắt ra bị nó khắm đít...nhức vl T T mất niềm tin ae chuyền nhà nào......
mình cũng mới chơi đc 1 tháng đầu tiên, lúc mới chơi không biết chứ chủ đề của mình không cần vào net, giờ chờ hết tháng rồi out

éo hiểu sao sáng nay bị đá hết sạch các kênh, kênh reup xanh lè chả gậy gộc gì cũng đá ????

The payment to you will not be made.
Reason: Google disqualified your views and didn't pay for ads which were displayed in these views.
If you have any questions or need assistance, our customer service team is here to help. Please send us your queries at

hehe bắt đầu update rồi mấy chế ơi!:D
Screenshot (78).png

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week