Hóng update và pay tháng 10 <3

Status
Not open for further replies.
ko phải gây hoang mang, mà nó die quá số lượng cho phép rất nhiều rồi. có thể nó bùng luôn

Tháng trc cũng 22 mới đc pay mà ! mọi người hết sức bình tĩnh :) . có người được pay rồi thì nó sẽ pay thôi , Tại tâm lý mọi người thấy một số ea đc pay nên hơi lo chút . A e hết sức bình tĩnh :D

Tháng trc cũng 22 mới đc pay mà ! mọi người hết sức bình tĩnh :) . có người được pay rồi thì nó sẽ pay thôi , Tại tâm lý mọi người thấy một số ea đc pay nên hơi lo chút . A e hết sức bình tĩnh :D

Uk. Chiều nay ko có thì phải đợi tới thứ 2 rồi. Bão thì Youtube tháng nào cũng có cơ mà tháng này bão có vẻ to.

Các bác khỏi lo đi, e quiz có kinh nghiệm trong làm net mà, nếu mà youtube cho nó die thì nó sẽ trả tiền hết cho các bác (vì nó đã nhận tiền từ youtube rồi), và sau đó nó sẽ lập net mới tương tự quiz.

Các bác khỏi lo đi, e quiz có kinh nghiệm trong làm net mà, nếu mà youtube cho nó die thì nó sẽ trả tiền hết cho các bác (vì nó đã nhận tiền từ youtube rồi), và sau đó nó sẽ lập net mới tương tự quiz.
chắc ko! giờ nó ko pay kênh chết đâu!

đừng đoán mò nữa thím ơi, Chắc là các chanel có 500 đến 1k Z có vấn đề gì đó..m

định mệnh . vào đọc cmt đã thấy sốt, vô mail kiểm tra thấy bay mất kênh ngon nhất . còn 800 vẫn còn chưa đc pay @@

Còn ai như mình không, 800Z update từ 12 đến giờ ❤ , chưa được pay, pm cho Sp Quiz thấy : We will be sent for 5 days

Hôm nay thì biến die kênh, kênh mình chưa die,.....ví Wmz chưa lên winpro được

nó đá random à mấy bác =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,681
174,962
Latest member
bpsvietnam

Most viewed of week