Help Hóng Youtube PIP PI tháng 12-2016

vbfonline

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Hóng Youtube PIP PI tháng 12-2016
Kênh em chết tháng 11 rồi, giờ không còn gì mà hóng, lập topic cho các anh hóng cho vui. Không biết kênh die tháng 11 không kháng được, liệu anh GA có cho đồng nào ăn tết không nhỉ ? hi vọng một điều may mắn đến với anh em chơi Youtube trong tháng này.

Các anh nào có kênh sống, kênh die, vào đây chém gió cho xôm, chứ kênh em die tháng 11 rồi, vẫn lạc quan ngồi hóng vậy....

Die tháng 12 không tổng. Tháng 1 mới die thì tổng :D Chưa có dấu hiệu tổng bù của tháng 11.
Mấy tháng trước biến lớn nên tháng này thấy ít ae vào hóng :oops:

Hic, GG dạo thày khớ ở quá, kênh đẹp k cheat content mà không tổng tháng 11 đến 17 tháng 12 em nó ra đi, đến hôm nay chưa tổng. Vẫn đang kiên trì kháng chiến xem thế nào, bởi vì kênh content, k vi phạm, GA trong sạch vẫn sống nhăn răng. Dạo này cho vào net cho lanh.

Mà Con GA của mình nhận tiền gần 30 lần rồi, vậy mà vừa rồi nó k tổng tháng 11 cho trong khi đó kênh vẫn sống đẹp k vi phạm. đang hóng đén 15 này xem có ji không, nếu k chắc treo niêu mà ăn tết.

sao trong youtube em tới 290$ mà lúc tổng kết còn có 230$ vậy ta, trừ gì trừ dữ vậy? tất cả click của em đều có giá 0,01 thôi/ click thôi.

và tiện thể các bác cho em hỏi, phần điền tên westion union, ví dụ em tên Lê Văn Tân, vậy phần Họ em điền là: Lê, tên em điền là: Văn Tân.
Hay họ em điền là: Lê Văn, còn tên là Tân nhỉ?

các bác cho em hỏi, phần điền tên westion union, ví dụ em tên Lê Văn Tân, vậy phần Họ em điền là: Lê, tên em điền là: Văn Tân.
Hay họ em điền là: Lê Văn, còn tên là Tân nhỉ?
Mình thấy cả 2 trường hợp đều được, thậm chí có nhiều bác bảo ngược xuôi gì cũng được tuốt, miễn sao là đúng tên đủ chữ như trong CMND là được. :D

GA mình thì theo cách này:
First Name (Tên): Van Tan
Last Name (Họ): Le

Mình thấy cả 2 trường hợp đều được, thậm chí có nhiều bác bảo ngược xuôi gì cũng được tuốt, miễn sao là đúng tên đủ chữ như trong CMND là được. :D

GA mình thì theo cách này:
First Name (Tên): Van Tan
Last Name (Họ): Le
cám ơn bác, em sẽ làm theo cách của bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt