Help Hongfire lý do hay bị banned [ Ma Cũ And Ma Mới ] Vl các "pro"

vipbaoloc

Senior
Reactions
278
MR
0.000
Thật sự thì tình cờ ngang qua cái hongfire nó thông báo có mod mới và đã nhận ra lý do tại sao mấy bác newmem mới vô post toàn bị banned :)).
>>>> Kể cả post torrent đủ 30 post rồi post Dỉect download cũng bị mấy ku đó report :)) hài vật cả vã ra.
Hình Attach các bác chịu khó click vào hình

img.php

Toàn những pro khét tiếng Stats cả chục k post đi report mấy new mem.Canh tranh = cách này đây :)).

Pro vào trong số này ghé qua đây để lại danh tính phát nhá :)).
Ai trong số này đã và đang làm mấy cái trò "ác đức" thì cho new mem nó sống với :(.
Không khéo pro trong đây tình cờ qua đấy đi report toàn bộ file của Vipbaoloc thì khổ :)) ( đã từng bị :)) ).Thôi đó chính là lý do anh em newmem chui đầu vào rọ "Hongfire" bị bắt nạt.Anh em pro nào có cách nào xử trí thì post lên anh em tham khảo

Last edited by a moderator:
Ôi toàn chơi bẩn :( lập biệt đội đi report lại :))

Tôi tin chắc rằng ko hẳn là xxx mà còn một vài box khác cũng những con mèo bẩn thỉu thối tha này nó thủ tiêu!!

Tôi tin chắc rằng ko hẳn là xxx mà còn một vài box khác cũng những con mèo bẩn thỉu thối tha này nó thủ tiêu!!
Game , manga , soft đủ thứ :)) cả torrent nó ko post mình post còn bị report nói chi :)) cạnh tranh của nó

Nick exbii của tui cũng thế :|

Post collection rất chậm + Ko trùng... Hễ post tới 3k bài là ăn Ban + Xóa bài ko lí do... Mấy thằng chó Mod đó cạnh tranh nhớp vê lờ

Đa số các reports đều là spam links mirror, post bài sang các mục khác để đủ 30 post rồi mới sang DirectDownload post bài :))
Sao không thử post cho người ta kiểm duyệt trong DDL đi, tớ tin họ kiểm duyệt đủ 30 bài rồi thì chả lo vụ bị report nữa.
Hồi xưa mình post cho mod kiểm duyệt đúng 30 bài, từ đó đến giờ chả sao cả, cũng đầy đủ các "ma cũ" trong đó.

Sao không thử post cho người ta kiểm duyệt trong DDL đi, tớ tin họ kiểm duyệt đủ 30 bài rồi thì chả lo vụ bị report nữa.
Hồi xưa mình post cho mod kiểm duyệt đúng 30 bài, từ đó đến giờ chả sao cả, cũng đầy đủ các "ma cũ" trong đó.
xin thưa cậu biết có bộ Bust to Bust nó mới ra chứ.Mình leech về đầu tiên chưa ai post hết ak.Vậy mà có ai kiểm duyệt đâu đợi mãi đợi mãi nó chìm vào dĩ vãng ==>> Hết hot . vài lần như vậy rồi.Post phim cũ thì nó bảo trùng tức anh ách ra :(

Hồi xưa Admin check chắc là dễ, post sáng hoặc tối thì chiều check. Mà trong đấy trùng đầy ra mà + Anime thì không bao giờ hết hot ;))

Đa số các reports đều là spam links mirror, post bài sang các mục khác để đủ 30 post rồi mới sang DirectDownload post bài :))

xin lỗi bác chứ đợi nó kiểm duyệt chắc nick bạn bị ban từ lâu rồi :))

Hồi xưa Admin check chắc là dễ, post sáng hoặc tối thì chiều check. Mà trong đấy trùng đầy ra mà + Anime thì không bao giờ hết hot )
thì đồng ý nhưng muốn pass qua 30 bài bây h thì hơi bị vl đấy mod ăn rơ vs nhau hết rồi ko thấy ah`

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week