Help Hongfire lý do hay bị banned [ Ma Cũ And Ma Mới ] Vl các "pro"

xin thưa cậu biết có bộ Bust to Bust nó mới ra chứ.Mình leech về đầu tiên chưa ai post hết ak.Vậy mà có ai kiểm duyệt đâu đợi mãi đợi mãi nó chìm vào dĩ vãng ==>> Hết hot . vài lần như vậy rồi.Post phim cũ thì nó bảo trùng tức anh ách ra :(

Bust to Bust là gì nhỉ?

hix.. bi nó ban cho 1 tháng , vì tội DDl flood gì đó... các bác là gì ko vậy... newbie vào đây post ko sống được với mấy pro... toàn bị report xong roai bi ban.. chua tới 40 bài hix.. chan ghê

cứ chơi đúng luật đi thì sợ gì nó.trên đấy nó cũng khá là công bằng mà.đầy thằng chó săn vẫn bị ban đấy thôi.:binhsua06:

Mình send mail donate cho thăng sêodang nhưng hẻm thấy nó giả nhởi... ai bit cách donate giúp tớ phát... :D

Trên đấy sài luật rừng mà bạn.
Đâu phải ai cũng rành luật đó đâu =))
rừng gì sai thì nó ban thôi!ban vớ vẩn thì bạn có thể thắc mắc lên hongfire.tui đã làm và đều đc unban ngay lập tức.
mà công nhận là thằng seorang nó chơi hơi bẩn tí.với nó thì đừng cãi lí làm gì.gửi mail mấy lần nó kêu nó là trùm nó muốn làm gì nó làm.ức chế.

Mình send mail donate cho thăng sêodang nhưng hẻm thấy nó giả nhởi... ai bit cách donate giúp tớ phát... :D

chậm thì có thể mất 2 tuần đấy bạn đừng nóng ruột.mà sao ko gửi hongfire gửi seorang nịnh nó àh!donate vẫn bị ban như thường đấy ^^

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week