Help hợp tác làm temps

promise1

Banned
Reactions
310
MR
0.000
tình hình là mình có khoảng gần 3000 forums lived cả warez lẫn 3x 1 mình làm temps mp4,mp5 đuối quá vì vậy mình xin phép anh em thành lập 1 team ( 20 người ) để làm temps chung . temps sau khi tập hợp sẽ share cho tất cả anh em trong team .

- anh em ai tham gia làm temps sẽ được lên danh sách được viết ngay trong topic này . anh em tham gia thì báo danh ( nick forum + yahoo ) và pm vào yahoo của mình haiauxanh551

- công việc sẽ bắt đầu ngay sau khi đủ 20 mem và sẽ không tuyển thêm .

- chi tiết :

+ mỗi người nhận 20 forum và làm ngay temps cuối mỗi ngày sẽ tổng hợp lại cho anh em group .
+ mình sẽ check ngẫu nhiên . ai làm temp qua quit cho xong chuyện sẽ loại khỏi team .
+ chi tiết làm temp : để riêng temp 3x riêng 1 thư mục , warez riêng 1 thưc mục
+ temp do ai làm sẽ được mình ghi rõ tên người làm . vì thế mong anh em làm temp kĩ 1 chút .
temps sẽ được đánh dấu theo ngày + số thứ tự đăng kí trong danh sách . anh em trong team sau khi nhận temp đề nghị check lại và có phản hồi .
+ khi nhận temp hay báo danh nếu không có điều kiện làm temps 3x nhớ nói ra để mình tiện sắp xếp việc đưa forum.

+ các bạn down bản mp4 sau về để làm temps . http://www.mediafire.com/?7v1c404j5ult59b

+ và phần mềm sau để quản lý temps : http://www.mediafire.com/?5mbwsr16g509qq9

+ các bạn tham khảo cách làm temp cua ptupro : http://mmo4vn.com/showthread.php?16487-Huong-dan-tao-template-cho-MP4-reg-nick-forum-nhanh-chong-

thuận lợi khi làm chung temps :

+ bạn chỉ phải làm cùng lắm khoảng 150 temps nhưng sẽ có 1500 temps để post .
+ bạn đang chiến 1 thể loại riêng nhưng mỗi khi có file host bạn có thể up lên và post cung kiếm kha khá
+ những bạn chiến 3x , hay warez có thể chiến hỗn hợp cả 2 mảng .

Danh sách :

1- promise1 - yahoo : haiauxanh551
2- kemaam01 : yahoo
3- vnnhd : yahoo : vnnhd2011
4- tuantheking : yahoo : silverghost9x
5- kimtin : yahoo : carotaylor84
6- Special One™ : yahoo : depraiketao1102
7- ongmat82 : yahoo : duong82vn1268
8-
9-
10-
11-
12-
13-
14-
15-
16-
17-
18-
19-
20-

lưu ý : ngay khi đủ 20 thành viên mình sẽ ko tìm thêm người nữa , tất cả mọi người trong group phải dùng mẫu mp4 chung đã bao gồm cả setting mình đã đính kèm trong download . thanks for your view .

Last edited by a moderator:
share temp cho mình list 4r :D
thường thì kiểu tạo chung này ko hiệu quả cho toàn bộ vì mỗi người có cách chơi khác nhau hehehe
và đây cũng là lý do khuyên các bạn ko bao giờ nên bỏ MP =))

đừng cho tôi 1 vé nhá :|

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

share temp cho mình list 4r :D
thường thì kiểu tạo chung này ko hiệu quả cho toàn bộ vì mỗi người có cách chơi khác nhau hehehe
và đây cũng là lý do khuyên các bạn ko bao giờ nên bỏ MP =))
10k forum này ,nhưng mà die và trùng chắc cũng gần hết còn 2k live và hoạt động là cao :|

đừng cho tôi 1 vé nhá :|

---------- Post added at 10:00 PM ---------- Previous post was at 09:58 PM ----------

10k forum này ,nhưng mà die và trùng chắc cũng gần hết còn 2k live và hoạt động là cao :|

chech vỡ mồm ra :">, hay là có tools check nữa

nếu add tem = mp4 thi phải chỉnh UID trước theo 1 mẫu cho cả nhóm làm nếu không sau khi add xong thì mỗi người 1 kiểu thì vỡ mồm (khuyến cáo nên add = mp5 có UID sắp xếp từ 1 - 100 ) có lẽ chủ topic chưa hiểu rõ về UID thằng MP4 này nên không thấy ghi vấn đề này

---------- Post added at 09:57 PM ---------- Previous post was at 09:53 PM ----------

mình đang add tem cũng thấy vất vả vãi , cũng muốn tham gia nhưng xem nhóm thế nào đã ^^

chủ thread lặn mất rồi lúc đưa site sẽ có file config cho bạn, cơ mà như thế nào thì trồi lên cho anh em còn biết

ừa vậy xin 1 chân
yahoo: silverghost9x
khi nào thì làm đới, hay là phải đủ người rồi mới chiến hả chủ thread

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week