Hợp tác treo máy kiếm tiền

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hình thức: ptp, cpm, shortlink
Tool: tool do mình viết, cheat bằng hma, ssh có thể surf gần hết các trang ptp hiện giờ, bao luôn các trang ptp có popup mới tính tiền, auto click các site shortlink như adfly, coinurl :)
Cách hợp tác: bạn bỏ vps (hoặc máy bàn), hoặc hma, ssh (us, uk,), mình bỏ tool, các bạn sẽ quản lý luôn vps (quan trọng nhất là cái này, chỉ cần 1 2 tiếng vào check tool, do mình ko đủ nhân lực quản lý vps mới nhờ hợp tác), tỉ lệ chia 50/50 khi trang pay
Ai có nhã hứng pm tunv.dsn19 sẽ cho xem tool chạy
Lưu ý: đừng pm kêu bán tool hay chỉ cách cheat coin gì hết mình ko reply đâu, tool ko phải để bán và tut cũng vậy

Last edited by a moderator:
Mình có 1 con vps mua để chay coingeneration nhưng nó banned acc rồi nên bỏ không và 1 máy tính bàn. Đăng ký 2 chân với bạn, được ko?

Last edited by a moderator:
đang có 3 em vps , không biết dc k mà k biết cách chơi sao , ai hướng dẫn đi :D

Đang có 2 con VPS. Bác cho em hợp tác với. Nếu chiến được thì sẽ đầu tư thêm VPS vì đang nghỉ hè thời gian cũng nhiều

máy thì hình như gần tháng rồi chưa thèm tắt :m122:
Bỏ vốn hay bỏ sức ra đều đc .
Nhưng cần 1 người hướng dẫn .Thớt có hướng dẫn newbie thì cko e 1 slost nhá :m025:

cái này mình có cần phải có sock không nhỉ, hay chỉ cần 1 cái vps hoặc laptop thì tunvit cho tool xài

Đã hết slot, tối nay mình sẽ pm lại cho các bạn nào đủ điều kiện để hợp tác, thank các bạn đã quan tâm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week