Spotlight Host ảnh nào chiến PTU tốt nhất vậy mọi người

Reactions
188
MR
0.000
cho mình hỏi host nào tốt nhiết để chiến mà không bị giới hạn, có hỗ trợ up bằng ulr vậy, giúp mình với

đã xin thì xin luôn, ai có nguồn ảnh thiên nhiên các kiểu đẹp thì share cho mình với nhé, ko phải có mục đích kiếm $$$ gì ở đây cả, đơn giản là mình thích xem ảnh đẹp thôi, thích từ bé :D, ai có share cho mình vài website blog ảnh đẹp nhé, cảm ơn nhiều

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

imagevenue.com nếu bạn chơi 3x thì mình thấy forum Rule khó tính đều chấp nhận nó.

imagevenue.com thằng này quản lý ảnh hơi cùi chắc up xong lấy link là được nó ko chú ý lắm đến cái khác nhỉ

Bạn nào biết host nào hoặc làm cách nào để khi up hình lên forum XXX nó không bị resize mà giữ nguyên cỡ ban đầu giúp mình phát

Bạn nào biết host nào hoặc làm cách nào để khi up hình lên forum XXX nó không bị resize mà giữ nguyên cỡ ban đầu giúp mình phát

lúc up bạn để ori kích cỡ ảnh, thì khi lấy link DR lên nó còn nguyên host nào chả thế, còn 4r nó cố ý cho rezise lại thì chịu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week