• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Host Baby plan Hostgator 1year+[Unlimited domain] HMA 10 tháng giá hạt giẻ!

Status
Not open for further replies.
dạo này mình thấy share host có vẻ ko ổn lắm.
vps càng ngày càng rẻ.
share host bị giới hạn nhiều lắm bạn ạ,hostgator thì max kết nối đồng hời đến CSDL là 25 hay 30 gì đó,dùng quá cpu quá ram nó email báo ,nếu tái phạm nó ban ngay.Disable khá nhiều hàm cần thiết ví dụ hàm proxy,đố bạn nào chạy host nó mà dùng proxy với php dc.Tốc độ ổ cứng bị giới hạn cho share host là tầm 2 hay 3mb/s gì đó,trong khi tốc độ mạng đã >5mb/s.

Ví dụ 2 dịch vụ VPS với ổ ssd này nhé.
+ vultr thì acc mới đang nạp vào 25$ dc + thêm 25$ ,+ tiếp 7$ và + tiếp 20$( 20$ này dùng trong 30 ngày)
vậy tính ra mua con vps 5$/tháng của nó thì ta dc free tháng đầu tiên với 20$ nó cho và dùng hơn 11 tháng tiếp theo với số tiền 57$
=> với 25$ ta dc dùng vps win hoặc linux hơn 1 năm.

+Runabove thì giá vps cpu 1 core ram 2gb có 2.5$ và dc free tháng đầu tiên vậy 30$ cũng mua dc con vps cấu hình ngon .win server hoặc linux.

Share host chỉ phù hợp với ng mới bắt đầu tập tành và ko biết cài đặt server,chỉ up code lên và chạy chứ hiệu năng sử dụng ko bao h so sánh với vps dc.

HMA còn không bác

mấy thánh nói vậy thì mấy thằng bán hóst shared chết đói hết à, cái gì cũng có lợi hại của nó, làm như prồ lắm í, rãnh thì qua bên topic vps mà phân tích, zô topic của tui phá à? t *** rãnh để phân tích với mấy thằng ngu cứ thích nhiều chuyện. VPS của tụi m dùng cho bao nhiêu tên miền với cái giá 30-35$/ năm hả lũ ngu! Add unlimited tên miền zô coi cái 2.5$/tháng của tụi m chạy nổi không? Dung lượng ổ đĩa vps 2.5$ của tụi m được bao nhiêu hả lũ ngu? ngu mà cứ thích lu xu bu. Tụi m nói cái ai chả biết, rãnh rỗi qúa zo topic người ta chọc chửi àh. Giá t bán cao quá à :eek:
Cậu dùng ngôn ngữ lịch sự hơn cậu nhé!

MONG CÁC BẠN GIAO DỊCH HOST DOMAIN CÁC LOẠI NÊN SỬ DỤNG TRUNG GIAN (NÊN CÓ THỜI GIAN GIAO DỊCH) KHI GIAO DỊCH ĐỂ PHÒNG TRÁNH TRƯỜNG HỢP XUI RỦI.

Cậu dùng ngôn ngữ lịch sự hơn cậu nhé!

MONG CÁC BẠN GIAO DỊCH HOST DOMAIN CÁC LOẠI NÊN SỬ DỤNG TRUNG GIAN (NÊN CÓ THỜI GIAN GIAO DỊCH) KHI GIAO DỊCH ĐỂ PHÒNG TRÁNH TRƯỜNG HỢP XUI RỦI.
bực quá hoá cuồng, sorry :D
HMA còn không bác
còn bác ơi, pm yh hoặc skype nhé

=)) bạn thử add unlimit tên miền vào con host của bạn xem chạy dc ko,limit 3-4mb/s ổ cứng đấy,1 host ko dc dùng max cpu quá 30s cứ thử chạy mấy code nặng hoặc nhiều site làm quá ram xem ,Nói thật chứ share host chỉ sài cho ng ko biết cài đặt thôi ,đừng so sáng share host với vps buồn cười lắm.

Bọn us nó lấy phí support và setup rất cao nên mấy share host mới còn bán dc cho những ai chỉ up code lên và chạy.Phó mặc hết vấn đề config cho bên cung cấp.

Còn cậu tưởng nó ghi unlimit là cậu muốn dùng thế nào cũng dc chắc,thế chắc ng ta đem share host đi làm mấy site chia sẻ và lưu trữ file hết rồi,đưa tôi cái host đấy tôi dùng unlimit xem 1 ngày nó có bị ban ko nhé .Kiến thức có hạn thì đừng chửi ng khác ngu .

Mua bán chứ ko phải lừa đảo mà giấu những cái bất cập của dịch vụ.

nói nhiều với mấy thằng như m chỉ mất thời gian, k mua thì cút dùm, sao phải zô chỗ ng ta mua bán phá như con chó sủa rông z ! t giao dịch chấp nhận trung gian rồi lừa đảo cái gì ở đây? k nhầm thì mấy thằng như m thuộc loại đang cần host mà k có tiền mua nên vào phá giá chứ gì =))
t nói rồi t k rãnh đi tranh cãi với mấy thằng ng* tưởng mình hiểu biết rộng. vps hay shared khác nhau sao thì người ta tự biết, làm như ai cũng ng* như m để người khác lừa không bằng. Không mua đừng nói lời cay đắng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,532
174,815
Latest member
kitudacbietpubg

Most viewed of week

Most viewed of week