Spotlight Host nào up hình xxx tốt, lưu trữ lâu dài, có thumbnails càng tốt

whatislove_89

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
như câu hỏi thăm dò, mình muốn hỏi anh em xem:
Host nào up hình xxx lưu trữ lâu (mãi mãi thì càng tốt), có thumbnails (hình thu nhỏ của hình mình up lên host đó) càng tốt
mình đang sử dụng photobucket nhưng có vẻ k ai up hình xxx lên đó, nên mình sợ up lên bị baned chết :D, hình chết theo thì uổng, và nó cũng k có thumbnails, 1 cái mình rất khoái, sẽ làm topic gọn hơn
mấy trang xxx no gợi ý imagehyper, nhưng nó toàn thumbnails bé tý, rồi click vào đó mới xem đc hình, vài trang HD mình tham gia nó cấm k cho link trực tiếp k fai link 4rum đó vào diên đàn của họ, k biết với hình ảnh thì nó có cấm không
mong anh em chỉ giáo

nhưng mình thấy có nhiều 4rum nó cấm k đc đặt direct link (link trực tiếp) của site khác vào diễn đàn của họ, mà cái imagehyper này thì khi cho hình vào 4rum lúc nào cũng có link trực tiếp ẩn dưới hình (code url ẩn trong hình), sợ 4rum xxx đó nó ban nick chết

forum nào nó không cho post thì sẽ không post được bài . mà những forum cấm cash links image thì chắc chắn không có đất cho dân ptu đâu :D

Host nào up hình xxx lưu trữ lâu (mãi mãi thì càng tốt), có thumbnails (hình thu nhỏ của hình mình up lên host đó) càng tốt
mình đang sử dụng photobucket nhưng có vẻ k ai up hình xxx lên đó, nên mình sợ up lên bị baned chết :D, hình chết theo thì uổng, và nó cũng k có thumbnails, 1 cái mình rất khoái, sẽ làm topic gọn hơn
mấy trang xxx no gợi ý imagehyper, nhưng nó toàn thumbnails bé tý, rồi click vào đó mới xem đc hình, vài trang HD mình tham gia nó cấm k cho link trực tiếp k fai link 4rum đó vào diên đàn của họ, k biết với hình ảnh thì nó có cấm không
mong anh em chỉ giáo

Theo kinh nghiem minh thay up len http://imagevenue.com/ la tốt nhất được hàu hết các forum chấp nhận. up hình xxx lưu trữ lâu có thumbnails
Mình thấy có những bài post hơn 1 năm hình vẫn không sao ca!

mong anh em chỉ giáo
cau vao imageuploader.com trang này kiếm tiền hay sao đó

Imagehyper các bác đừng xài, nó đếm ăn gian lắm. Nó đợi mình up nhiều hình lên rồi nó mới giở trò.
Bác nào không tin xài thử Imagehyper xong xài qua cái khác xem sao thì biết.

Theo kinh nghiem minh thay up len http://imagevenue.com/ la tốt nhất được hàu hết các forum chấp nhận. up hình xxx lưu trữ lâu có thumbnails
Mình thấy có những bài post hơn 1 năm hình vẫn không sao ca!

Cái này là các site xxx chấp nhận hết. Nên chọn thằng này. Một IP chỉ chịu 1 or 2 pop /1 lần / 24h :D. load nhanh nữa. Vote cho imagevenue.com

sài
upload69.net
photosex.biz

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:41 AM ----------

co host nào mà khi úp lên có thể phóng to ảnh ko mấy you!!!
thằng upanh.com có cho tuỳ chọn site thì phải. Còn trang gì nữa mà quên rầu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week