Help Host Ptu cho newbie

Reactions
9
MR
0.000
.Chào toàn thể anh chị em trong box PTU

. Em là NB đang cố gắng lấn lướt ,tập tành làm PTU và mong được các AC giúp đỡ chia sẻ ý kiến giúp em với ! Em vốn liếng ko có nhiều , chỉ để mua tool cùi ăn qua ngày cũng là may lắm ,em muốn tìm 1 host nào để chơi , lúc đầu ko cần pre cũng chiến đc ( ko nói ít hay nhiều , pay là em ok ) và ít xóa bài chứ ko gồng gánh up chừng 5-60 Gb nó xóa hết thì móm.

Anh chị lâu năm chia sẻ giúp em có host nào như trên ko . tks ^^

Văn năm cấp 3 em học văn dở lắm , chỉ đc 2' thôi . ACE thông cảm.

văn học dc 2phaayr hì học sinh yếu à!~ t cũng đc 4,9 hoặc 5,1 nè :binhsua144:

bạn cứ xin vào hội nào đó , ko đc cấp acc pre cũng đc cấp exp :)

xin vào hội ha? có thấy hội nào đâu! NB cẫn xin vào hội ai cho theo với :D

mediafire ..................................:binhsua146:
dễ chơi dử sử dụng

Bạn chiến sale thì bây giờ có nhiều host uy tín đang pay lắm : uL,rG,Ryu,Lum....

PPD:
RG,UL,Letitbit,ShareFlare,Secureupload (25$/1k dl thấy ít xóa file nhưng chưa thử ppd,pps của thằng này khó sale v~)........

Bạn mới chơi thì nên chơi 2 hoặc 3 host thôi đừng chơi nhiều quá , mệt mà ko có KQ nhanh nản ,tập trung cho nó có thành quả lấy hứng để duy trì "NIỀM TIN" đã @@
Nên chơi UL vì nó mix,dù cheat dl kha khá nhưng cũng có 1 vài đồng mỗi ngày.Thêm 1,2 host sale nào đó nữa :D

Nói chung biển có rất nhiều cá,bắt đc bn là tùy khả năng mỗi người @@

rep

anh biết có hội nào nhận nb ko anh , pm em với yaho em ghetem.cmnr thank anh

văn học dc 2phaayr hì học sinh yếu à!~ t cũng đc 4,9 hoặc 5,1 nè :binhsua144:
nhưng mà cô thương mình nên mình được thi lại , hì hì

PTU giờ chán lắm mình kiếm không nổi 1$ , mình nghỉ cho khỏe người ..
Mình cũng thấy nhiều người nói như bạn nhưng giờ cái gì cũng chán , mình phải quyết tâm thôi thank
mediafire ..................................:binhsua146:
dễ chơi dử sử dụng
cái này ko thỏa đk 2 mà bạn ^^ thanks
Bạn chiến sale thì bây giờ có nhiều host uy tín đang pay lắm : uL,rG,Ryu,Lum....

PPD:
RG,UL,Letitbit,ShareFlare,Secureupload (25$/1k dl thấy ít xóa file nhưng chưa thử ppd,pps của thằng này khó sale v~)........

Bạn mới chơi thì nên chơi 2 hoặc 3 host thôi đừng chơi nhiều quá , mệt mà ko có KQ nhanh nản ,tập trung cho nó có thành quả lấy hứng để duy trì "NIỀM TIN" đã @@
Nên chơi UL vì nó mix,dù cheat dl kha khá nhưng cũng có 1 vài đồng mỗi ngày.Thêm 1,2 host sale nào đó nữa :D

Nói chung biển có rất nhiều cá,bắt đc bn là tùy khả năng mỗi người @@

dl là gì vậy anh download ạ !? những thằng host anh kể trên ko cần vốn ban đầu cũng đc hả anh ! thanks anh nhiều

UL only. cứ thế mà chiến. Bao giờ spam kiếm được 1eu/day thằng đó thì bạn yên tâm là sẽ có sale và yên tâm là 1 tháng rút được 1 lần.

hồi trc mình làm ryu thấy hay bị mấy file lắm , lum thì ko biết sao !

Bạn thử chơi PPD Host này xem: http://junocloud.me

Paid khá nhanh trong vòng 2 ngày...Lần đầu request thớt nhớ check mail nhé, nó sẽ send 1 paid xác nhận tài khoản WMZ của thớt là chính chủ,thớt send lại cho nó các WMZ add trong acc là ok. Ko thì nó ko paid đâu. Muốn ko xóa file thì up gần hết dung lượng cho phép thì lên WJ send PM admin junocloud kêu em là newbie ko có tiền up premium,anh cho em xin lên premium vài tháng được không ? là nó cho liền à.

Premium của nó ko xóa file nhé...

Đủ các yêu cầu của thớt rồi nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week