• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Hosting us - 0,75$/mo - pp, wmz, bank, bảo kim

Status
Not open for further replies.

butchi

Newbie
Reactions
143
MR
0.000
Do luật cấm ko được sell vps nếu ko đóng bảo hiểm! Tuy nhiên mình có cung cấp vps chính hãng! bạn nào tin tưởng hoặc đã sử dụng dịch vụ của mình thời gian dài có thể mua trực tiếp tại bufhost.com! Nếu bạn nào cảm thấy cần hợp đồng và danh nghĩa công ty để yên tâm hơn thì các bạn đóng thêm 10% VAT nhé mình sẽ làm hợp đồng cho các bạn và số tiền thanh toán > 500 ngàn mới xuất hoá đơn và làm hợp đồng nhé! Giá VPS rẻ rề chỉ từ 5,99$/ Tháng. Chúc các bạn vui vẻ.
Có thanh toán trực tiếp bằng paypal qua http://bufhost.com chấp nhận cả unver
Khuyến mại tháng 3
  1. Mua 1 tên miền quốc tế (.com , .net , .org) : 230.000 VND - Tặng 3 tháng sử dụng gói Premium
  2. Mua 1 tên miền .vn (.com.vn , .net.vn , .vn ): 830.000 (.vn) 700.000 (.com.vn , .net.vn) - Tặng 6 tháng sử dụng gói Premium.
  3. VPS - 512 giảm giá 10% - Coupon code: vps10 (Giảm giá cho tất cả các lần thanh toán).
  4. Các VPS khác giảm giá 20% - Coupon code: vps20 (Giảm giá cho tất cả các lần thanh toán).

Yahoo: vnexc
Support: [email protected]
Tạm thời bán hosting us trước nha.

Chế độ hoàn tiền và 1 số chính sách cơ bản:
- Không sell cho bạn nào có website có lượng truy cập quá lớn (> 1500 Visit/ giờ hoặc 20 visit/giây).
- Không sell cho bạn nào làm web sex trẻ em (Nếu sử dụng bị khoá hoặc bị mất dữ liệu ráng chịu).
- Hoàn tiền nếu bạn không hài lòng trong 7 ngày đầu sử dụng khi thanh toán 1 tháng và 3 tháng. Và 15 ngày đầu sử dụng khi thanh toán 6 tháng và 1 năm.
=========== Thanh toán qua ngân hàng
Chủ tài khoản: Le Dang Long

VCB : 0451001258095
Đông Á: 0101210005
ACB: 121339809

Đang sell 1 vps đức đầu tiên ... lên cho bạn khác cần nào
@kiemtien2013 : Lúc đó đang trên đường về và ăn cơm :)

ngoài lề 1 tẹo, cậu làm ntn mà nó hiện cái :
Your Configuration
HDD:
300Mb
Bandwitdth:
5Gb
ở trên site cậu thế ? mình cũng whmcs mà ko ra chỉ ra mỗi tên gói mà ko biết thêm chỗ nào

ngoài lề 1 tẹo, cậu làm ntn mà nó hiện cái :
Your Configuration
HDD:
300Mb
Bandwitdth:
5Gb
ở trên site cậu thế ? mình cũng whmcs mà ko ra chỉ ra mỗi tên gói mà ko biết thêm chỗ nào
cái này quá ngoài lề rồi bạn ^^ chúc bạn mò thành công.

Do luật cấm ko được sell vps nếu ko đóng bảo hiểm! Tuy nhiên mình có cung cấp vps chính hãng! bạn nào tin tưởng hoặc đã sử dụng dịch vụ của mình thời gian dài có thể mua trực tiếp tại bufhost.com! Nếu bạn nào cảm thấy cần hợp đồng và danh nghĩa công ty để yên tâm hơn thì các bạn đóng thêm 10% VAT nhé mình sẽ làm hợp đồng cho các bạn và số tiền thanh toán > 500 ngàn mới xuất hoá đơn và làm hợp đồng nhé! Giá VPS rẻ rề chỉ từ 5,99$/ Tháng. Chúc các bạn vui vẻ.
Có thanh toán trực tiếp bằng paypal qua http://bufhost.com chấp nhận cả unver
Khuyến mại tháng 3
  1. Mua 1 tên miền quốc tế (.com , .net , .org) : 230.000 VND - Tặng 3 tháng sử dụng gói Premium
  2. Mua 1 tên miền .vn (.com.vn , .net.vn , .vn ): 830.000 (.vn) 700.000 (.com.vn , .net.vn) - Tặng 6 tháng sử dụng gói Premium.
  3. VPS - 512 giảm giá 10% - Coupon code: vps10 (Giảm giá cho tất cả các lần thanh toán).
  4. Các VPS khác giảm giá 20% - Coupon code: vps20 (Giảm giá cho tất cả các lần thanh toán).

Yahoo: vnexc
Support: [email protected]
Tạm thời bán hosting us trước nha.

Chế độ hoàn tiền và 1 số chính sách cơ bản:
- Không sell cho bạn nào có website có lượng truy cập quá lớn (> 1500 Visit/ giờ hoặc 20 visit/giây).
- Không sell cho bạn nào làm web sex trẻ em (Nếu sử dụng bị khoá hoặc bị mất dữ liệu ráng chịu).
- Hoàn tiền nếu bạn không hài lòng trong 7 ngày đầu sử dụng khi thanh toán 1 tháng và 3 tháng. Và 15 ngày đầu sử dụng khi thanh toán 6 tháng và 1 năm.
=========== Thanh toán qua ngân hàng
Chủ tài khoản: Le Dang Long

VCB : 0451001258095
Đông Á: 0101210005
ACB: 121339809
Dùng Code lậu bị report có bị xóa không anh :D

Tối quá lụm con centos về quay tay cả đêm mệt vãi . úp họ chúc đắt khách

Dùng Code lậu bị report có bị xóa không anh :D
@datdonghun Code lậu thì cũng chưa bik chưa gặp trường hợp này! nhưng 90% report là bị khoá đã! khi bạn đã sử dụng đồ chùa thì bạn nên backup thường xuyên tránh bị report ^^

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week