Airdrop [HOT] Airdrop 25$ XLM (STR) từ blockchain.com

khỏi support, hiện tại ko dc đâu, kiếm acc nào có nút claim nhập vô ăn liền đi,
acc acc mình ko có. nhưng có mail báo claim mà lại ko claim dc. chắc để support tụi nó
hoặc đủ tốt bụng bắn link cho mình, mình nhập acc mình ăn xong bous bác 60k :V , mình còn 2 acc chưa claim, vì hết link, đg auto waitlist mà 3-4 ngày nữa ms có kết quả, sau này cần mình trả lại :V

h6792

Hero
Reactions
424
MR
0.167
hoặc đủ tốt bụng bắn link cho mình, mình nhập acc mình ăn xong bous bác 60k :V , mình còn 2 acc chưa claim, vì hết link, đg auto waitlist mà 3-4 ngày nữa ms có kết quả, sau này cần mình trả lại :V

bác có cách pass captcha hả, mình join có 2 mail mà click captcha mệt xùư moi qua:confused::confused:

dangmymy

Senior
Reactions
243
MR
0.105
Mệt quá, t share cho,
CÁC BÁC JOIN VÀO WAITLIST THẬT NHIỀU ĐỂ ĐỢI NÓ PHÁT LINK CLAIM, khi có link claim dùng link đó đăng nhập vào acc acc stellar có nút claim ( ko phải nút get xlm) , đảm bảo 100% tiền về liền
VD :
CÓ 5 link claim a,b,c,d,e
Có 5 acc có nút claim 1,2,3,4,5
dùng link a đăng nhập acc 1
link b đăng nhập acc 2
link c đăng nhập acc 3
link d đăng nhập acc 4
link e đăng nhập acc 5
cứ mỗi nhận thành công là link sẽ hết hạn ko dùng dc nữa
cách để có nhiều link là join vào wait list nhiều mail, join 1000 mail kiểu gì 2-3 ngày sau cũng về hơn 100 mail có link claim
đọc ko like hôm sau ko share nữa
ai có acc có nút claim đứng bán rẻ

2-3 hôm trước mình join mới vài chục mail, tự nhiên nay về dc gần chục mail có link claim, mình đem claim các acc có nút claim cũ của mình thì ăn hết, còn những acc có nút get xlm thì vẫn ở hàng chờ
claim nguyên link không cần change email ak ông

Soledad

Senior
Verified
Reactions
280
MR
0.788
Chat with me via Skype
có 1 mai claim mới về ai hốt ko nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays