Hot batch LR game GETLR.US 200%

Status
Not open for further replies.
Cậu khổng hiểu cái tính win này rồi. Đây khổng phải tính là tiền lời. mà là tính số tiền thắng khi *** thôi. còn tiền lose mình không có trừ đi.

tính lạ nhỉ :)) mà monitor hum nay chơi thắng site mình à :)) trong 1 ngày thay đổi kinh khủng :))

chuyện nhỏ thôi mà. Sẽ show cho anh em sau. Vì mình đang di du lịch vài ngày. không có ở nhà.

chuyện nhỏ thôi mà. Sẽ show cho anh em sau. Vì mình đang di du lịch vài ngày. không có ở nhà.

Vậy thì chờ khi nào nhìn thấy proof sẽ chơi tiếp . mà giờ muốn chơi cũng ko còn xèng để chơi
Thua hết 20$ trong 1 ngày. giờ trắng tay rùi :(

Thanks tat cả anh em đã tin tưởng và ủng hộ. KHi về sẽ tiến hành bonus cho anh em lấy may mắn nhé.
Ai không chơi phiền dừng ném gạch nhé. ANh em phụ up proof nhé ^_^
thanks

vậy up cho phát đầu tiên

;))
hôm nào cũng ủng hộ vài $ mà toàn thua ah
:binhsua163:

Ghi nhận sự nhiệt tình của bạn. ^_^ game thắng thua la chuyện bình thường mà. Cả nhả tiếp tục ủng hộ getlr.us nhé. Thanks

check dùm mình cái
test thử phát 0.25 sao nó ko hiện kết quả gì hết vậy
lịch sử củng ko có
bacth đây 112190630

thì vào site chơi tất nhiên là sci chứ

Last edited by a moderator:
thì vào site chơi tất nhiên là sci chứ

Mình chỉ lưu ý thôi bạn. có những người dã thử bằng cách send trực tiếp, có những người change information submit lên server là những nguyên nhân chủ yếu dẫn đến việc record khong dc hiện lên site (site minh có tracklog hết bạn à). Tất nhiên là còn nhiêu lý do khác.
Bạn cứ gui mail den [email protected], ben mình sẽ kiểm tra lại cho bạn. Xin lỗi vì sự bấ tiện này

Total user *** : $120.88 , Total user win: $147.74 , Profit: $-26.86 , Reserve: $1388.XX

Up dùm thớt phát hi vọng trúng giải may mắn , lát chơi thử xem sao

nhin cai history win không, hom nay thớt banh xác rồi. Bác nào vừa win hon 10$ đấy??

2 lần chơi hôm nay xịt cả 2 :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,183
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week