Hot batch LR game GETLR.US 200%

Status
Not open for further replies.
Giải even thuộc về post số #613.
Locmmo U7813982 (phien ban up proof giup minh nha)
Mọi người cứ tiếp tục up proof va link ref nhé. ai có proof neu win thì bonus them 0.1$ nua.
Hom nao minh bận khong len bonus dc thì moi nguoi dung lo. cu tiep tuc den khi nao minh thong bao. mình se draw vao hom khác thay thế.
Thanks

site tăng tỷ lệ lên, không biết là lành hay dữ đây :m131:

Mình tăng lên rồi mà bên luckunluck tang vượt nên cứ thê leo thang.
Ai giỏi php chi minh cái vụ top player với. querry hoài dc, chi tinh dc tổng luong *** len cua user lam top :(

- - - Updated - - -

ect lại tang len 212% canh tranh rồi :(

hj

bác chủ site cố gắng chỉnh tỉ lệ công bằng như bây giờ nhé chứ đừng như bên luckunluck đánh ảo lắm,tôi sợ site bên đó lắm rồi,chỉnh công bằng tí cho anh em nó còn chơi,mất tiền nhưng ko có cảm giác bị lừa là được.thanks !

bác chủ site cố gắng chỉnh tỉ lệ công bằng như bây giờ nhé chứ đừng như bên luckunluck đánh ảo lắm,tôi sợ site bên đó lắm rồi,chỉnh công bằng tí cho anh em nó còn chơi,mất tiền nhưng ko có cảm giác bị lừa là được.thanks !

hahaha có vụ chỉnh mà cho công bằng với gì gì đó nữa hả ta.

- - - Updated - - -

hahaha có vụ chỉnh mà cho công bằng với gì gì đó nữa hả ta.

hài

đã bảo là em học hết cấp 2 rồi bỏ mà,chấp làm gì loại thất học,nghĩ gì nói thế thôi...

mà anh nhắc lại 1 lần là được rồi,sao phải nhắc đến 2 lần làm gì em ngại... bò đến tối nó mới lôi ra nhai lại mà anh

Last edited by a moderator:
đã bảo là em học hết cấp 2 rồi bỏ mà,chấp làm gì loại thất học,nghĩ gì nói thế thôi...

mà anh nhắc lại 1 lần là được rồi,sao phải nhắc đến 2 lần làm gì em ngại... bò đến tối nó mới lôi ra nhai lại mà anh

chú nói hơi nặng lời rồi đó.... do mang lag nen anh reply bi trùng thôi.

site minh ko co chinh dc ti le win hay lose dc. site minh da random tu 0 den 20. tranh truong hop user canh me 1 gia tri danh hoai. va 0 den 20 du de user ko doan dc.dam bao tinh cong bang. nen luc moi nguoi thay cai nhanh cai cham thi cung dung lo lang nhe.tat ca se tu dong dc su ly het.
thanks all

thấy ít user play quá up cho 1 cái nhở

sau một thời gian *** same or diff giời đã biết quy luật của nó
tớ giả sử thế này nhé, có một dòng lệnh trong config hay admin gì đó như thế này:

Để vô hiệu hóa tính năng này bạn hãy đặt ="0" , để bật tính năng ="1"
Nếu người chơi *** trên số tiền này vd: 50 hãy bật tính năng ="1", còn nhỏ hơn 50 hãy vô hiệu hóa ="0"

1. nếu người chơi chọn diff, có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số chẵn, thì hệ thống hãy tìm chọn cho người chơi này số batch LR có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số chẵn ...ok hệ thống đang tìm chọn bạn hãy chờ 60 giây sẽ có kết quả => đã có kết quả ( có hàng loạt các batch có tổng 2 số cuối = số chẵn) => lần này nó lại ra same

2. nếu người chơi chọn same, có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số chẵn, thì hệ thống hãy tìm chọn cho người chơi này số batch LR có tổng 2 số cuối cùng của batch LR = số lẻ ...ok hệ thống đang tìm chọn bạn hãy chờ 60 giây sẽ có kết quả => đã có kết quả (có hàng loạt các batch có tổng 2 số cuối = số lẻ) => lần này nó lại ra diff
.................................................. .................................

thấy ít user play quá up cho 1 cái nhở

sau một thời gian *** same or diff giời đã biết quy luật của nó
tớ giả sử thế này nhé, có một dòng lệnh trong config hay admin gì đó như thế này:

Cách này hay nè. Có ai bán source code cài sẵn vậy không? admin thaitrinh có code bán mình đi

số bạn đen bạn giáng chịu,trông thế này mà bảo ảo àk!

Ban nguyenhoang8080 không nên spam liên tiếp thế kia nhé. phải có nguoi khac chen vào trừ trường hop ban co viec gi cần hỏi....
CÓ vẻ event không thu hút mây người tham gia ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week