[HOT] Bộ sưu tập TOOL SEO và MARKETING PRO NHẤT cho anh em

mình làm đúng theo bạn mà ,sửa file hosts ,chạy mass sever rồi bật Seo Nhat Viet >>> vẫn bị lỗi thế ,mình có fake IP gì đâu hix

mình làm đúng theo bạn mà ,sửa file hosts ,chạy mass sever rồi bật Seo Nhat Viet >>> vẫn bị lỗi thế ,mình có fake IP gì đâu hix

Ban thêm 2 dòng vào file host nhé :
127.0.0.1 massforumposter.com
127.0.0.1 phanmemdangtinquangcao.com

thiết lập pop3 của

zing.vn là gì thế các cậu ? port bao nhiêu vậy
gmail nữa . bác nào biết comment nhé .
P/S : thanks chủ thớt nhiều .

Update vounet forum poster : Down về giải nén vào thư mục chứa file gốc , xóa VotunetForumPoster.exe cũ đi là ok . BẢN FIX VBB FORUM ,CHUẨN BỊ RA MẮT CÁC FORUM KHÁC. DOWN TẠI ĐÂY

Bác xem lại link của 1. Phần mềm GỬI EMAIL HÀNG LOẠT Interspire Email Marketer V6 Full và 7. Phần mềm SEO FACEBOOK V4 gặp lỗi File not found. Cảm ơn bác đã chia sẻ.;)

Bác xem lại link của 1. Phần mềm GỬI EMAIL HÀNG LOẠT Interspire Email Marketer V6 Full và 7. Phần mềm SEO FACEBOOK V4 gặp lỗi File not found. Cảm ơn bác đã chia sẻ.;)

Mình đã check lại , link vẫn ổn . Bạn xem lại nhé , tk free thì ko down bang idm dc, premium thì dùng dc.

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Update bản fix Votunet Forum Poster

vừa down xong :D
may mà link fsn mình có pre :))

là sao đây nhỉ :(
attachment.php

mình get Serial trên trang kia rồi nhập vào nó hiện lên vậy :|

Attachments

62.3 KB · Views: 102
Last edited by a moderator:
Chẳng biết kiếm được bao nhiêu từ những cái link trên.Chẳng biết đang chia sẽ hay đang làm ăn.

Mình gà chỉ thử FSN , mình đã đưa link get ac premium rùi mà ! thử hỏi bạn có ai thống kê đầy đủ như vậy chưa ,mất hơi nhiều sức đó :)

vừa down xong :D
may mà link fsn mình có pre :))

là sao đây nhỉ :(
attachment.php

mình get Serial trên trang kia rồi nhập vào nó hiện lên vậy :|

Bạn đọc kỹ phần cài đặt nhé , nhớ down MassServer trước rùi cài đặt xong mới chạy pm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week