Help [hot] bonus ngay 0.3 $ khi re vn.ipannel

Exchange account repeat, please contact the administrator!
Lỗi trên vnipanel này là gì hả bạn, khi mình pay nó báo thế

mình đã bonus 1 luọt bạn nào chua làm khảo sát thì vào làm 3-4 cái khảo sát rùi vào toppic báo là đã làm 3-4 ks mình mói bonus Thank!

đã reg...và làm 4 khảo sát
ID: Khoai Lang CHien
PP: [email protected]
Tiện thể bác cho hỏi,làm sao để up ảnh bán thân vậy???
mình chưa nhan dc bonus bác ơi....

---------- Post added at 08:01 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

làm thêm cái nữa luôn,đã làm 4 khảo sát
ID: Nguyen Thai
Các thông tin khác như cũ

anh em đừng dk cho thằng này nữa nhé,ref và làm khảo sát cho nó từ hôm qua đến giờ mà không thấy nó bonus,pm yahoo thì nó vòng vo này nọ,nói muốn bonus thì phải báo danh trong topic,mà báo danh 5,6 lần rồi chả thấy nó bonus gì cả,thằng này đưa vào viện scam đi là vừa

mod đâu vào thông báo cho bác chủ topic đi nếu ko bonus thì đưa vào danh sách scam
bác này có mấy bữa bị limit,sau đó vẫn quay lại pay đầy đủ.......có lẽ lần này là chậm trễ gì đó bro ah,ráng chờ thêm chút xem sao!!!
Mình cũng vừa reg 3 account từ thứ tư tới giờ nè........

sao mình giới thiệu 1 bạn của mình, dang ký khác IP, làm khao sát đến 360 điem , nhưng tài khoan cua minh ko dc tăng 100đ, có ai giải thích dùm không nè, hic.
Với lai mình RS mode gần chuc lần mà có Reg thêm dc cái Acc nào đâu chứ, hic, các bác chỉ với. hay trang nó bat dau scam bự rồi

sao mình giới thiệu 1 bạn của mình, dang ký khác IP, làm khao sát đến 360 điem , nhưng tài khoan cua minh ko dc tăng 100đ, có ai giải thích dùm không nè, hic.
Với lai mình RS mode gần chuc lần mà có Reg thêm dc cái Acc nào đâu chứ, hic, các bác chỉ với. hay trang nó bat dau scam bự rồi
delete cookies đi không thì dùng ccleaner xóa luôn cả caches =))
reset modem, hoặc IP của bạn là IP tĩnh =))

anh em đừng dk cho thằng này nữa nhé,ref và làm khảo sát cho nó từ hôm qua đến giờ mà không thấy nó bonus,pm yahoo thì nó vòng vo này nọ,nói muốn bonus thì phải báo danh trong topic,mà báo danh 5,6 lần rồi chả thấy nó bonus gì cả,thằng này đưa vào viện scam đi là vừa
mình nói thật cái loại nhu bạn mình *** bao giò muốn làm ăn bảo vào xác nhận đã làm ks thì *** xác nhận bonus cái c à,rồi lại bảo cam quýt này nọ thử tự hỏi mình xem sao người ta dc bonus hết rồi mà mình chưa dc, còn những bạn nào đã làm với mình lâu rồi thì biết, chẳng bao giờ cam của ai 1 xu đến các bạn reg cả hơn chục nick lúc mình bị limit paypal mình vẫn trả đủ , anh em vẫn vui vẻ và reg đều, chẳng ai kêu ca gì cả.

---------- Post added at 04:30 AM ---------- Previous post was at 04:26 AM ----------

Hồi trước cũng tham gia cho ông này nhưng từ thứ 5 tuần tới nay vẫn chả thấy bonus đâu
bạn chích dẫn lại nick đk cho mình, nhớ xác nhận thêm đã làm ks

---------- Post added at 04:35 AM ---------- Previous post was at 04:30 AM ----------

ID1: Khoai Lang chien
ID2: Nguyen Thai
ID3 : Nguyen thanh vien

PP: [email protected]

tất cả đều đã làm 4 khảo sát,bác bonus cho mình sớm nhé

bạn thân mến, cảm ơn bạn đã hợp tác và ủng hộ mình trong xuốt thời gian qua, ngay cả trong những lúc mình khó khăn nhất (limit paypal).Nhưng đáng buồn 1 điều là có lẽ anh em mmo vn sắp phải chia tay với vn -pannel bản thân mình mình cũng bị thiệt hại nhiều và ko muốn vậy.Lúc sáng ngay khi thức dậy mình ngồi nhà dùng 3g tuy ko vào check và bonus cho anh em dc nhưng mình vẫn vào thông báo dưới toppic là ngừng reg, vì vậy mình chỉ trả tiền reg cho ae reg trước ngày hôm qua thôi. bạn xem có những nick nào thì coment dưới toppic này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,157
173,252
Latest member
huymkt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week