[Hot Boy] Hihi em tới muộn quá mấy bác thông cảm

Status
Not open for further replies.
thừa thiên huế ở khúc nào thế bạn?
cậu củng ở huế á cậu ở khúc nào

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:02 PM ----------

úp thêm 2 cái tự sướng ngày hôm qua ae vào coi vote ủng hộ nha :D :binhsua20:

@nogthanhhoa: Đúng là dân thanh hóa cách nhìn phản diện. Tên giàu thì bố ********* muốn con có đức? Giàu và đức liên qan j đến nhau? Nghèo k có đức àk. Tóc tai phản ánh vẻ bên ngoài, đầy đứa tóc dài, nhuộm sốg còn tốt hơn cái bọn jả nai. Đôi lời chia sẻ. Xin gạch về xây nhà.

vote cho bác 1 vé,nhớ thanks đấy nhé :binhsua45:
thank bác rùi nha cảm ơn bác đả vote

---------- Post added at 06:29 PM ---------- Previous post was at 06:28 PM ----------

@nogthanhhoa: Đúng là dân thanh hóa cách nhìn phản diện. Tên giàu thì bố ********* muốn con có đức? Giàu và đức liên qan j đến nhau? Nghèo k có đức àk. Tóc tai phản ánh vẻ bên ngoài, đầy đứa tóc dài, nhuộm sốg còn tốt hơn cái bọn jả nai. Đôi lời chia sẻ. Xin gạch về xây nhà.
hjhj em tóc thế cha có mất dậy ăn chơi đâu mấy bác hiền khô à :D tk bác đả có ý kiến

---------- Post added at 06:30 PM ---------- Previous post was at 06:29 PM ----------

mình cũng ở huế nè :|
cậu ở huế à đường nào thế

câu này đúng, nhưng mà ẹp trai, vote cho em :))
thank anh nha

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:52 PM ----------

vĩnh lộc ấy...viết nhầm tại đi có vài lần nên k nhớ lắm
hihi khi nào ra chơi pmm mình :D

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

hơn mình 1t mà to thế :)|
:-s
ở bên ná 2 năm gần 3 năm về thì to thế ai mà biết bác bộ sn 1994 người to là có tội không vote em sao thế thà em khai láo 1898 cha cho rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week